Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna Haja ya kuwa na waziri wa mambo ya nje!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King2, May 9, 2012.

  1. King2

    King2 JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, kwa sababu naona kikwete yeye ndo ana act kama minister of Foreign Affairs. Kama sasa hivi naskia yupo ethiopia, akitoka hapo kwa Obama.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah_sio waziri wa mambo ya nje tu,.hakuna haja ya mawaziri wote na badala yake..kamati zichukue nafasi za wizara zote..kwani ndio tumeona zinaleta tija kwenye maslahi ya taifa.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    harufu ya waridi ni ileile hata ukilibadilisha jina.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Joka la mdimu Membe amekuwa kama mwandosya, sasa cha kufanya nae aombe kupumzishwa...
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    the president was a foreign minister 7 yrs ago..he became the president and forgot that he was no longer a foreign minister...kuna trip zingine anazichukua ambazo vice president or foreign minister angezichukua but jamaa haachii anaenda mwenyewe...sijui ni hizi allowance anazopata au wakati alivokua foreign minister alikua ana madili yake so hataki mtu mwingine kuingilia shuhuli zake ama sijui ni vipi.. ana spend more time na watu wa nchi za nje kuliko anavyo spend time na watu waliompigia kura....and then again maybe watu hawakumpigia kura he just happened to get the votes
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yea, Membe atakuwa anachukia kweli kweli Kwa sababu baadhi ya Hizi Safari ilibidi awe anaenda yeye. Ndo kama hivo anaenda ethiopia then kwa Obama then anaunga Botswana.
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Putin kamwambia waziri mkuu wake Medvedev ndo aende kwenye mkutano huo U.S.A ila huyu ****** wetu kamwe hawezi fanya kitu kama hicho.. Tena kwa Obama. Teh! teh!
     
Loading...