Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna dawa ziponyazo kwa ugonjwa wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emashilla, Jun 8, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAPE UNATUPELEKA WAPI? NI HUZUNI KUDAI WANAOHAMA CCM NI SAWA NA VINYAGO!

    Dalili ya maradhi ndani ya CCM ni mbaya kuliko miaka yote iliyopita. Na sasa imebainika, "Hakuna dawa yoyote ya kuisaidia CCM, Bali adhabu yake ni kuing'oa madarakani" katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

    Siku si nyingi aliwaita kero ndani ya chama, na magamba, na mizigo, na oil chafu, na sasa asema ni "Vinyago." Operesheni mabadiliko ya CHADEMA inayoshika kasi nchi nzima kwa sasa na kuendelea hadi kieleweke, yampa homa Katibu wa itikadi na uenezi wa CCM.

    Jana akiwa huko kusini mwa Tanzania katika juhudi zake za kujaribu kuzuia "hama hama" ya CCM na alipoona hali ni ngumu akaleta usemi mpya, yaani "Vinyago" na kusisitiza,

    "Wanaohamia vyama vya upinzani ni vinyago. Hakuna chama cha upinzani ambacho hakikuanzishwa na wanachama kutoka CCM."

    Aliongeza, "Sasa! kinyago ukichonge mwenyewe kikuogopeshe?"Nape Nnauye waombe radhi watanzania na viongozi wa upinzani nchini Tanzania , hasa CHADEMA maana umewaudhi wapenda haki na mabadiliko ya kweli.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Dawa yake ni kifo
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Marehemu haitaji dawa! Anachohitaji ni maandalizi ya maziko!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata mtu akiwa mahututi icu kama hakuna dawa ya kumponyesha unaweza kutumia busara ya kumpa dawa ya kumwahisha ili kumuondolea maumivu.
    Dawa ya ccm ipo.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Dawa ya jino ni kuong'oa tu.
     
Loading...