Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna chama bora kama CCM, na CHADEMA hamuwawezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 27, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa akinamama wakiteseka ni sawa! Hawana sababu ya kulalamika! Wakati wa kura ndio waliosema Kikwete analipa! Waendelee kupata shida hadi watakapopata mang'amuzi hapo 2015. CCM oye!!!!!!!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesahau 2010 hakushinda ila alishindishwa na ile Tume yake ya uchaguzi aliyoiteua mwenyewe lakini Nina Imani hao wakina mama mungu atawalipia
     
  4. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Maisha yataendelea kuwa Kitendawili hadi tuwavue CCM magamba!

    [​IMG]
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    Hivi kipindi cha kampeni ni kina nani wanapokea kanga, vitambaa, tshirt na kukata viono mikutanoni?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    Wengi wao walijiunga na ccm wakitoa sababu kuwa jk ni handsome.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Kanga mmoja na tshirt imewaponza!
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya ni badhi tu ya mateso wanayo yapata wananchi kwenye sekta ya afya pekee bado elimu , maji , kilimo etc
    2015 naona ni mbali sana
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zile kanga na tshirt huwa tunakopeshwa,kwamakubaliano malipo yakatwe kwenye pesa za maendele zinazotengwa na serekali.mkopo huu unatumaliza.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mlo moja tu wa kwenye kampeni unawaponza sana hawa wamama. Babu yangu aliwahi kuniambia mwanamke hata aweje hakui kiakili, nimeamini ni kweli.
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,775
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kama wazazi wamerundikana hivi je hivyo vichanga huko nursery vimebanana vipi?!!
     
  12. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Daudi Mchambuzi na Wana JF,
    Ndio wakati wa kuamka Watanzania,
    Tanzania itajengwa na Watanzania wenyewe,
    My Take: Elimu ndio jibu, tukishajua Haki zetu ndio Umaskini, Ujinga na Maradhi yatatutoka
    Nawakilisha


     
  13. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    CCM hoi. Hoi
     
  14. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wana ccm umewakamata kinyama,najuwa wanafungua kwa kasi ya kutisha kisha wanakutana na kitanzi chao.KIDUMU CHAMA DHAIFU,ZIDUMU FIKRA ZA M/KITI HATA KAMA NIPOTOFU
     
  15. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli CCM numeral uno. Mateso kwa kwenda mbele.
    Na hao mama zetu wanaamini kabisa kuwa hayo ndo maisha na hayawezi kubadilika. Wanaamini kuwa mateso hayataisha hadi wanapoenda kaburini.
     
  16. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuombeni tu tume ibadilishwe la sivyo kushindishwa kuko palepale
     
  17. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama niwewe ubora wa chama uko wapi hapo?
    tuingie ndani ya gari imara yenye number T 2015 WITH A GOOD DRIVER known as dr slaa
     
  18. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwaombee makamanda kwani kelele zao ndiyo inatupeleka kwenye ukombozi wa kweli na maisha bora yenye matumaini na kinyume chake kitakuwa ni CHADEMA CHAMA BORA NA SI CCM TENA
     
  19. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhm jaman
     
  20. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo inaitwa mishikaki waambieni trafiki wanaotusumbua na piki piki mitaani na huu nao ni mshikaki unaatrisha usalama
     
Loading...