Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna cha Kamera, wala ushirikina - Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 10, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Polisi limetoa ripoti yake kuhusu uchunguzi wa kile kilichodaiwa vitendo vya kishirikina Bungeni karibu mwezi mmoja uliopita ambapo ilidaiwa mmojawapo wa wabunge alionekana akimwaga unga kwenye viti mbalimbali. Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Dodoma amesema kuwa (kati ya niliyoyanasa kwa haraka)

    a. Hakuna Kamera iliyozimwa kuanzia mwaka 2006 (don't ask me walisema zilikuwa zimezimwa)
    b. Kwenye mkanda uliodaiwa hakuna mtu aliyeonekana akifanya jambo lolote lile (mkanda mtupu?)
    c. Vumbi lililoenda kuchunguzwa halikuwa na sumu yoyote inayotambulika.
    d. Hakuna kitendo cha kishirikina.

    Hayo yamesemwa na Kamanda huyo wa Mkoa Bw. Omar Mganga alipotoa taarifa kwa Kamati ya Uongozi ya Bunge kuhusu uchunguzi huo uliofuatia matukio ya wiki chache zilizopita. Vyanzo vingine vinasema kuwa kati ya mambo yaligundulika katika uchunguzi huo ni pamoja:

    a. Kamera mbili kuwa mbovu kwa muda mrefu bila ya kufanyiwa matengenezo na nyuingine mbili zilikuwa zimegeuzwa (tilted) ingawa sijui zilikuwa zinaangalia upande gani!
    b. Na mojawapo ya madai ya kushtua kabisa ambayo wenu mtiifu ameyasikia ni kuwa baadhi ya watu wanaolipwa kuzikodolea macho hizo kamera walikuwa wameuchapa!
     
    Last edited by a moderator: Jul 15, 2008
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Usicheze na mwenye feza.
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazi kwelikweli ,huu ni mwanzo wa kujitokeza mambo mengi nchini mwetu.
     
  4. Brutus

    Brutus Senior Member

    #4
    Jul 10, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii ndo Tanzania!
    Duh!
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwenye feza si mwenzako ooh ....umenikumbusha wimbo wa bendi moja ya Asha Baraka.
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenendo huu mafisadi hawaishi, spin six times......

    -Wakapeleka mkanda mtupu, okay, kwa hilo si rahisi kuona mtu hapo.

    -Walivyoanalyse vumbi walikuwa na lengo la kuona nini....sumu, sumu gani?

    - Ni test gani hiyo waliyofanya na kugundua hakuna sumu ilhali hawajaweka target ni sumu gani walikuwa wakitafuta?

    -Je vumbi, limeanalysiwa kwa method gani HPLC, distillation, evapotaration au?

    -Je uchawi unaweza kuwa analysed scientifically?

    -Mkemia mkuu anajua ushirikina unavyokuwa tested na test zimeprove hakuna ushirikina!
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nani alimwaga huo unga?na maneno ya spika kwamba kuna watu wawili walionekana wakiingia ndani,hii ni ngoma nzito na ya kikubwa
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa Sitta alisemaje vile ? kuna kamera imenasa jamaa akiwanga ,sasa nani alipeleka mikanda ya kideo , apo inaonyesha jamaa wameshacheza gemu ,wamepeleka mikanda mipya.
     
  9. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru angalau wametoa majibu
     
  10. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hilo vumbi lilitokea wapi? Kamera hazikunasa hata jinsi vumbi lilivyoingia Bungeni?
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...hakuna ufisadi, hakuna wizi, hakuna unga, hakuna uchawi, hakuna mkanda, hakuna nia mbaya, hakuna nia ya kuchunguza mambo kikamilifu

    ...hakuna hakuna hakuna hakuna x 100000000000000000000000000000


    ...ndiyo maana hakuna maendeleo....kazi kujiombeleza kutoka nchi matajiri zenye kuchukulia serious kila kitu!!!
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    mikanda mitupu, hakuna cha unga, hakuna aliyeonakana akiingia na kuruka ruka kwenye viti; hata maneno ya Chiligati kuwa kulikuwa na Mbunge anatafuta mahali pa kuweka makalio yake, hakuna, hata vumbi linalodaiwa kuchukuliwa Bungeni halina dalili yoyote ya kuongezwa, ni tujivumbi tule tule... put in technical terms... there is no evidence whatsoever of anything improper that warrants any further investigations.

    Kesho Spika anatarajiwa kufunga mjadala huu rasmi Bungeni. No questions asked. Kama ingekuwa ni kulikimbilia daladala.. hapa ndipo unasikia konda anabamiza pembeni na kulia...."........" you know what..

    halafu tunaambiwa hakuna uchawi!
     
  13. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa yule mtu mweupe aliyekuwa anatafuta kiti naye pia hakuonekana?
    polisi ripoti ya polisi imeonyesha jinsi walivyowataalamu kweli.
     
  14. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maswali ni mengi kuliko majibu labda hiyo kesho ikitolewa taarifa ya kina tunaweza kujua kulikoni na kilichojiri .....hapa kuna kitu kinaweza kmutokea kikubwa na cha msikitiko.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Chenge ameonakana akicheka akicheka pembeni, kwani sasa hivi wakati wengine wote mmeshikilia magalasha/sa yeye kashikilia majembe kwenye karata zake... aamue tu acheze vipi.. nani awe wa kwanza kushtakiwa? Sitta, Magazeti, ...
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dhumuni lake liwekwe wazi maana kama ni unga wa SEMBE LA KUWATOSHA WABUNGE AMBAO WENGI WAO NI OVERWEIGHTS...Basi alitakiwa aje na Gunia kama mbili hivi na si tu unga unga!
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama polisi na taasisi 'zilizochunguza' unga unga na mikanda hawakuona kitu, nani mwingine atatoa ripoti ya kina?
     
  18. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri Chenge ataamua kunyamaza maana kila mtu anajua kuwa hiyo si ripoti ni ufisadi mwingine
     
  19. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2008
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    MM, interesting. Lakini yatafumuka tu muda si mrefu, kaa chonjo. Huyu AC kakanyaga sana vidole vya watu on his way up, wapo wengi wanamsubiri on his way down. Waliomshauri aingie siasa through ubunge walitaka atoke pale AG office maana alikuwa na nguvu za ajabu, na si kuwa walimtakia mema.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Nawashauri kuachana na mada hii, mtaumia vichwa bure. Tukubali tu yaishe. Tusonge mbele. Bao jingine hilo tena la kisigino.
     
Loading...