Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna awezaye kuishi peke yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by akwinomsombe, Feb 15, 2011.

  1. a

    akwinomsombe Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaambiwa kwamba katika dunia hii kila mtu ameumbwa kwaajili ya mwenziwe. Maisha ni kuheshimiana na kupendana daima.
     
  2. a

    akwinomsombe Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :clap2::A S thumbs_down:
     
  3. loveness love

    loveness love Senior Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI KWELI KAMA MIE NINA MPANGO WA KUISHI NA MWANA JF MMOJA TU! wengine watakua wifi na mashemeji.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du sasa hueleweki malizia basi vigezo vyako, km mm hapa nipo peke yangu na ni mwanamume natafuta mwenza sasa ww ni dume au? maana hilo jina. Mimi natafuta kabint
     
  5. loveness love

    loveness love Senior Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEWE Ukwaju mchachu sana sio wewe kabisaaaa!!! yupo!!!!! anajijua we utakua shemeji ila utanisaiidia wakti nime vimbiwa, nitakua nakulamba.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Bila shaka ndo unamaanisha ombi langu umelikubali...
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wats goin on here?
    makubaliano na maridhiaNO?
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nadhani yafuate makubaliano ya dhati. Mkataba uwe wazi tafadhali
     
  9. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :laugh::laugh::laugh:Mbona mie naishi peke yangu? Sio lazima kila mtu aishi na mtu, waweza kuishi mwenyewe na maisha yakaendelea poa tu!:laugh::laugh::laugh:
     
  10. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nadhani mda wako haujafika utatafuta wako tu! na ikifika unaweza kutusumbua sana na hawa watu wetu
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unatafuta eeh?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najibu kichwa cha habari..Wapo wanaoweza kuishi peke yao!Ni maamuzi tu!
     
  13. C

    Capitalist Senior Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani ni kweli kuishi mwenyewe isu hata mm natafuta wa kuishi naye, kama yupo ajitokeze.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ahh unaweza kabisa ishi mwenyewe mbona mie nimeweza na miaka yangu 50:twitch:
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    anzisha sredi yako.
     
  16. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nakupenda wewe sana hasa konyeza yako inaniacha hoi. wewe nikubalie tu uone
     
  17. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh..ayaa.
     
  18. 2my

    2my JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuishi peke yako ni maamuzi yako mwenyewe ila duh .......
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    King mswati nae alianza kw kusema hivyo hivyo!!
     
  20. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ila ukweli ni kwamba hakuna maisha utakayo ya enjoy kama yale ya wakati uko peke yako.
     
Loading...