Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna ajuaye saa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joseph Roche, Apr 21, 2012.

  1. J

    Joseph Roche Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa pamoja na harakati za maisha,tumkumbuke aliyetuumba maana hakuna anayejua saa atakapoitwa.nawatakieni jumapili njema.
     
  2. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    kwani leo ni jumapili?
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,414
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu. Wewe pia Jumapili njema.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    na kwako pia!
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145

    Na wewe pia
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu vipi mbona unatuangusha!
    Swali gani l kumuuliza ... wewe unajua hapa watu wametapakaa sehemu mbalimbali duniani .... unaweza yupo Australia au Tasmania au hata Japan na kwake sasa hivi ni Jumapili tayari!

    Mkuu, wewe ungemjibu vizuri tu
    .
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uncle tuombee tuzidi kumkumbuka aliyetuumba.
     
Loading...