Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna ajira tushindwe hata hii?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by fugees, Sep 21, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajf heshima kwenu. Ni kweli ajira zinasumbua wasomi wengi tuna picha ya kukaa ofisini kwenye kiti cha kuzunguka na kiyoyozi pindi tumalizapo chuo. Mimi kama kijana nataka kuanzisha biashara ya popcorn (bisi) nataka mashine mbili za popcorn za saizi ya kati na ziwe brand neW HATA KAMA NI UZID BAS IMPORTED ORIENTED. NAOMBA KUJUA BEI ZAKE. Mipango yangu ni kwa siku kila mashine iweze kuuzia watu mia kwa sh 500 mia tano nauhakika nitafanikiwa tu. Nisaidieni BEI NIJIAJIRI JAMANI MAANA NIMEZUNGUKA KUTAFUTA KAZI LAKINI WOLA. NISHINDWE HATA HII? HAPANA PATAKUWA NA MKONO WA MTU.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu fugees ingia kule jukwaa la biashara kuna topic inahusu hizo mashine imeanzishwa na wadau wengi wamechangia.
    Bila shaka utapata majibu sahihi unayoyahitaji.
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa si uukate kwanza huo mkono wa huyo mtu halafu ndo uendelee na biashara vinginevyo utakusumbua huo mkono.
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama una amini kuna mkono wa mtu una uhakika gani hautakufuata kwenye hiyo biashara?? acheni imani za kijinga!! we kubali tu kuwa haukuwa na vigezo au bahati ya kupata kazi!!
     
  5. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,716
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    Mkono tu hauna madhara makubwa sana,
    Hapo patakua Na Mtu Mzima kabisa na viungo vyote!!
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    bora mkono kuliko mguu wa mtu,unaweza kukimbia nchi maana watakuja watu wa ushuru na kurazimisha mgawane pasu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo popcorn si unawauzia pia watoto wa wao wanaokaa kwenye viyoyozi? Kila mtu akikaa kwenye kiyoyozi maisha hayatoenda,kiuchumi tunasema "you can not make urself welloff without makin someone else worseoff,so ukiona unapigika basi ujue riziki yako kuna mtu anaichukua na pia wewe ukianza kupata basi ujue umenyang'anya mtu,hyo ndio mambo ya uchumi yanavyoendaa wote tukiwa matajiri heshima haitakuwepo nani ataosha magari? Nani atazibua vyoo? Nani ataweka supermarket? Nani atalima? Umeona kutakua na mchafuko!!!
     
  9. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,932
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    we dogo wewe...
     
Loading...