Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakimu Mnyakyusa, Wazee wa baraza Wafipa, Kesi Ufipani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hovyohovyo, Jul 12, 2012.

  1. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kesi iko mahakama ya mwanzo Ufipani. Kesi yenyewe ni kwamba mama mmoja amemshitaki mwenzie kwa kumtukana, eti, matusi ya nguoni, hadharani. kama ilivyo ada Hakimu anataka kurekodi matusi yenyewe.


    Hakimu: Alikutukana matusi yepi?

    Mlalamikaji: Alinituaka tusi kubwa sana mh. Hakimu.

    Hakimu: Lipi? (Baada ya kulazimishwa sana, mama anaamua kutaja, lakini hajui hilo tusi kwa kiswahili)

    Mlalamikaji: Alinitukana akasema 'Kongwe' yako. (Kongwe=clitoris)
    Hakimu: Kongwe maana yake nn? (mama hawezi kujua kueleza kwa kisw, na haimu ni mnyakyusa hajui kongwe ni nn). Hivyo Hakimu anawageukia wazee wa baraza.
    Hakimu: Eti mzee ...kongwe maana yake nn? (Mzee wa baraza anapata shida weeee, hatimaye naye anajiumauma)
    Mzee: Ahaa mh Hakimu, ni hutu tunanihii twa wanawake..tunanihiii...tumekaa kama naninihii..hii nanihii...
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Hahahahhaaaaaa.., mzee jasho lilimtoka, chezea kule mahala nini..!
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    accepted 100%
     
  4. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    imetulia
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahaha angesema tu ni k( )
     
Loading...