Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Nov 7, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi,

    Nimetokea mahakamani arusha ambapo maabusu walioletwa kusikiliza mwendelezo wa kesi zao wamekataa kushuka kwenye karandinga. Wamesema wanafanya hivyo kupinga uonevu unaofanywa dhidi ya mbunge wa Arusha, na wanapinga kucheleweshwa kusikilizwa kesi zao ambazo zimechukua miaka zikitajwa tu. Ilikuwa vurumai ikabidi polisi wakaimarisha ulinzi na wakawarudisha Kisongo gerezani. Removal order ya lema tayari imetoka na wananchi wapo niani kuel;ekea kisongo, ambapo lema atachukuliwa kuletwa mahakamani ili shauri lisikilizwe na hatimaye apewe dhamana.

    Arusha ipo hot saa hii, mjini kati ni honi magari na mapikipiki na watu na benderea za chadema. Waliopo maeneo tofauti tofauti watazidi kutujuza.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni haki yao.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM na Polisi wao ndio wakome kunyanyasa Watanzania. Wanatakiwa waelewe kuwa Mtanzania wa Leo si wa 1961. Hongera sana Lema kwa "Kupasua pazia la hekalu". Kama chama cha Siasa CCM walishakufa wamebakiwa na kitengo kimoja tu ambacho ni Polisi kutisha watu kila uchao. Sasa wamekutana na wasiotishiwa Nyau.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Natuma picha sasa hivi za gerezani Kisongo!
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    magamba wakubali tu A-towm hawaiwezi waache nguvu ya uma inye kazi
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kila siku lazima yai viza lipasuliwe, lazima mwaka huu wavae bukuta jezi hawa wezi wa nchi
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Msiwe na shaka saa ya ukombozi inanukia waliopo madarakani ni wakati wa kusoma alama za nyakati wasisubiri kung'olewa kinguvu
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu nitoke zangu huku sakina nije town nijionee mwenyewe
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha mzazi upo tayari eneo la tukio Kisongo?
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    CCM na mafisadi wake.. CHADEMA na wananchi wake!
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu PJ tunasubiri picha.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    CCM ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Tena na kwa hasira Lema anaweza akaamua arudi tena mahabusu
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ngoma imenoga, safi sana kamanda Lema.
     
  14. n

    ngurati JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]*STINGER

    Today*13:57
    #12***[​IMG]****

    [​IMG]Member[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 18th October 2011
    Posts : 12

    Rep Power : 0



     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao CCM wana POLISI- Sisi CDM tuna Mungu anayetupigania.
     
  16. j

    jigoku JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu utujuze haraka tunasubiri sana kwa hamu,na je mji wa AR ukoje sasa hivi?kunaonekanaje ?
     
  17. Wakusini

    Wakusini Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Chadema kimbiza hao mafisad pambaaaaav!!! Nguv ya umma haishindwi ma chochote!
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana shujaa wa mwaka Lema, mwakani atapata tuzo ya mwanaharakati mweusi Martin
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Rasha rasha zimeanza bado masika yenyewe
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nmeshamreport kwa mod.watamshughulikia sasa hivi.mia
     
Loading...