Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakikisha amekufa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hashycool, Jan 11, 2011.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    marafiki wawili walitoka kwenda kuwinda
    wakiwa msituni bahati mbaya rafiki mmoja alipata ajali akawa hajitambui
    kwa woga mmkubwa rafiki yake alichukua simu yake na kupiga 112 (emergency call)

    rafiki: halow naomba msaada!
    operator: msaada upi?
    rafiki: rafiki yangu amekufa..
    operator: usipanic ninaweza kukusaidia,kwanza hakikisha kama amekufa

    ukimya kama dakika moja kisha sauti ya mlio wa bunduki ukasikika paaaaaa!
    kisha sauti ya rafiki ikasikika upande wa pili
    haya tayari sasa nifanyeje?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Enzi za Zombe?
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    umewaza mbali sana mkuu
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duh! Hii ya ukwel
     
Loading...