Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika wananchi Arumeru -Mashariki lazima watumie mfumo wa watu wa Arusha-Mjini.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by S.N.Jilala, Mar 2, 2012.

  1. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Naamini asilimia 100% wananchi wa Arumeru mashariki wasiposimama kidete watapewa mbunge ambao hawakumchagua.Mtu yoyote aniambie ni mbunge gani wa upinzani 2010 alitangazwa ameshinda bila shinikizo kali la wananchi? Angalieni Arusha mjini,Ilemela na Nyamagana (Mwanza),tupia macho Ubungo na Kawe,nenda Mbeya mjini,Iringa mjini na Maswa,na sehemu nyingine kote mbunge hasa wa upinzani alitangazwa kwa nguvu ya uma.

    Angalizao langu ni kwamba,hakika NEC hii haiwezi kumtangaza mshindi ukiacha CCM kwa amani maana wanaotangaza wameajiriwa na mfumo unaoshindana. Hakika wananchi wa Arumeru mkimuchagua mbunge kupitia CCM mtapewa haki yenu haraka sana,lakini tofauti na hivyo msahau.Lengo la ujumbe huu siyo kuhamasisha mfanye vurugu,la!hapa mnatakiwa kwanza kabla ya Nec inayoegemea upande mmoja kujua Je?wanayetaka kumtangaza ndiyo chaguo lenu?.Mimi nina uhakika kukiwa na uwazi kwaenye upigaji wa kura hata wananchi watakuwa na imani na matokeo yoyote yale,kinyume na hayo mambo ndo huwa kinyume ndo maana wananchi wa Arusha Mjini walijua kuwa wanaporwa haki yao.Nihitimishe kwa kusema wagombea wote wakifanya kampeni za kistarabu hata mwisho wake huwa kunajenga imani kwa wapiga kura.
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalizo zuri sana kiongozi
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kura zitalindwa kwa njia yoyote!
     
  4. M

    MYISANZU Senior Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameru nawaaminia kwa ulinzi.Tatizo ni ushawishi wa Lowassa!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili liko wazi Kamanda!

    Huu ni msako mpya huu!

    Jina lake nitakuja nalo baadae!
     
  6. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    dah nampenda Nassary namwogopa EL,KIJANA NTAKULETEA KURA YANGU KUTOKA HAPA DSM NAJA KUPIGA KURA TAREHE 1,KUMBUKA NAACHA KAZ PIA NATUMIA GARAMA KUJA TAMBUA IMAN YANGU KWAKO UKIJANIAMBIA UMEIBIWA KURA KWELI UTANIDISAPOINT be smart mr joshua al d best
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa bora tu wasitumie mawe maana wameru kwa mawe mhm!!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Taratibu magamba watajifunza kuwa enzi zimebadilika.
    CCM Arumeru hawawezi kufanya kampeni zozote zaidi ya kunadi fedha, maana mgombea wao ni mgeni masikioni mwa jamii, wakati Nassari anajulikana toka 2010, na pamoja na kuchakachuliwa na Sumari Snr, amekuwa akiendeleza kazi kule kwao kama kawaida.
    Ni kwa fedha tu SIOI atashinda.
     
Loading...