Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika ukimchekea Nyani utavuna mabua!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Miwatamu, Oct 20, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133

    Walianza mmoja mmoja na hatimaye sasa linaonekana kuwa jeshi kamili linalotishia kujitwalia dola!! Nasema hivyo kutokana na ukweli kuwa vuguvugu za waislamu sio kwamba zimekuja ghafla, bali ni mkakati mwendelezo ambao ulianza kuratibiwa na watu wachache na hatimaye sasa wanatishia kujitwalia mamlaka.

    Walianza kwa majaribio tu! Kwa kuanza kufanya mihadhara isiyo na kizuizi, kuandamana toka buguruni hadi jangwani bila kibali na hawakuguswa, likaja tukio la kuvamia makao makuu ya Wizara ya mambo ya ndani na kutoa amri kwa dola kuwaachia huru wote waliovunja sheria halali ya kukataa kushiriki sensa, na kweli serikali ikafyata mkia! Baada ya kuona huko kote wamefanikiwa, ikaonekana haitoshi na sasa wanatinga Ikulu. Tobaa!
    Hakika ukimchekea nyani utavuna mabua! Rais wetu umepewa hadhari mara nyingi na wapenda amani lakini wewe uliishia kucheka tu na kusema hizo ni pepo za kupita, Je, leo yako wapi?
     
  2. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Nikweli Rais wetu anatuangusha sana. Ni mtu anachukua vitu simple tena vitu vinavyo husu maswala ya usalama wa nchi. Nashindwa kumuelewa anamanisha nini? Mim napenda kusema watanzania hatuamini kile tunakiona. Kwakwel J. K ametuangusha sana wa Tz. Jaman Rais mstaafu Benjamin William Mkapa anapaswa kupata tuzo maana kipindi chake alikuwa makini na maswala ya taifa National security. Ee Mungu tusaidie wa Tz
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Rais na serikali dhaifu! Playboy president!
     
  4. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 80
    udhaifu wa rais,
     
  5. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ombwe la uongozi
     
Loading...