Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika rais alikuwa sahihi: 'Tukiwakamata mafisadi uchumi utayumba'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Jan 9, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu wana JF tunaweza tukawa hatutaki kukubali la ukweli ni kwamba anguko lilotokea la TSH lilitokana na RA kutoa amana zake katika mabank yetu, Kuuza hisa zake vodacom na Airtel, ndio matokeo yake wewe uliyoyashuhudia.

    Na huu ni upuuzi mkubwa ambao uliachiwa watu wachache kuweza kuhoodhi uchumi wa nchi na kusababisha wengi kuwa wasindikizaji wa wananchi.

    Rostam kwasasa na familia yake wako ughaibuni baada ya kula mema ya wapumbavu, sasa hivi hela yake inayozunguaka ni ile iliyoko barrick tu na si vinginevyo.

    Watanzania tutaibiwa hivi hata lini? amka sasa, huu mpango wa bank kuu wa kustablize shilling ni wa muda tu, nini hatima ya huu upuuzi??

    Nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Waziri Mkuu alisema kuwa hawa jamaa wana Nguvu sanaaaa!...kumbe wengi hatukumwelewa alichomaanisha!
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwenye akili hapa tz kama rostam, kubali ukatae...na bado hajamaliza mission yake...em ngoja kwanza tuone 2015.
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rostam, mbona cover yake limeshakuwa blown na pia nyalandu cover lake limekuwa blown pia yani ndio maana naipenda Tanzania.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tukubali kuitwa wajinga. Sijawahi kusikia serikali inasema inawaogopa wezi. Pamoja na ku-blow up cover, watyu hawa bado tunaendelea kuwaona tena wanatukejeli, na wanatucheka kwa kutuona wajinga. Hii ndio Tanzania yetu, tulipiga kelele kuwa wezi wezi wezi. Wezi wakajitokeza na kusema sisi sio wezi tukathibitisha hawajakanusha m tukasema tunwaogopa.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani Tz hatuna serikali, iliyopo madarakani ni serikali kivuli, mafisadi ndo wanaongoza hii nchi.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,275
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Nilisha sema kuwa RA ni yote katika yote katika nchi hii. RA ndiye boss, ni yeye ndiye anaamua nani awe nani, nani auwawe nani apewe sumu afe taratibu nk, huyu ndiye bosi wake nkweree.
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kutoa amana zake bank na kuuza hisa zake bado si sababu tosha ya kuyumba kwa uchumi wa nchi yetu, tatizo kubwa ni nchi kuendeshwa kimjini mjini zaidi lakini si hisa na amana za RA labda utuwekee hapa hizo amana ni kiasi gani, thamani ya hisa zake kwenye hayo makampuni alizouza na jinsi bank kuu ilivyoruhusu uhamishaji mkubwa wa pesa kiasi kwamba uchumi unayumba!
     
Loading...