Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika nimeamini Yesu anaweza yote!!

Discussion in 'Entertainment' started by pascaldaudi, Aug 2, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yesu kaniokoa na mabaya mengi ya dunia, asante Yesu Kristu, siku zote wewe ni mshindi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakika ujumbe wa wimbo huu ni mzuri.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana haukuaga yeye A to Z? Ndiyo yeye mfalme wa wafalme,Ndiyo yeye anaweza tangaza mwisho kabla ya mwisho.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    SUBIRIA WADAU WATAKUELEZA KAMA NDIYO WE UMEJUA LEO,Anatisha ktk maajabu anayotenda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, ila nafahamu bado kuna watu wengi wanaendelea kupigishwa kwata na shetani. Ni hawajui kabisa, na shetani siku zote anatumia mbinu zilezile, na binaadamu hawaoni, ila kwangu sasa hanipati!
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli, hakuna Jina jingine litupasalo sisi kuokolewa kwalo, ila jina la Yesu pekee.

    Bwana Yesu apewe sifa!!
     
Loading...