Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakielimu kwa Tanzania naipongeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Aug 24, 2012.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi kwa mawazo yangu na macho yangu nimeona mengi huku nchi za watu na ningependa tuunge mkono Haki elimu bila kujali vyama vya siasa. Kama kuna namna mtu anajua tunaweza kukisaidia hikikikundi naomba maelezo.HakiElimu: Home
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Sure wanafanya kazi nzuri sana.
     
Loading...