Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki za wanyama: Tunaelekea wapi jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jun 29, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuanelekea wapi?? haki za wanyama zi wapi?? nalo hili tutalaumu wazungu??



    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Sioni ubaya wowote hapo zaidi ya jamaa kuonyesha ubunifu wa hali ya juu!!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nguli sijakuelewa haki ya mnyama iko wapi wakati jamaa kaonyesha mfano? Anakwenda umbali mrefu na mnyama wake lazima atakuwa amechoka so inabidi ambebe maana yeye si kabebwa na baiskeli? lol
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Nyani....huu ni ubunifu? huyu mnyama haumii??
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haki za wananchi tumeshindwa kuzitetea tuna kimbilia tayari haki za wanyama.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135


    Tatizo sio kumbeba kambebaje?? huoni anaumia? Miguu(phyisique) ya huyo mnyama haisupport kubebwa mgongoni lazma anumia sis binadamu tunaweza due to our phyisique
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Sioni kama kafungwa kamba...angekuwa amefungwa kamba ningesema pengine labda anaumia. Lakini kwa muonekano wa hiyo picha, inaonekana kama vile mbuzi kamshikilia jamaa. So whats the fuss?
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama tuki fail kumanage wanyama tutaweza vipi haki za wanyama? na kwa nini tuwe selfish wao hawatakiwi kuishi kwa furaha??
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angalia hiyo picha vizuri na Mbuzi atashika vipi wakati anakwato?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hiyo haki ya mnyama inaanza na kuishia wapi? Maana kila siku ng'ombe, mbuzi, kuku, na wengineo wanapoteza maisha kwa kuchinjwa. Je, wanyama hao hawana haki ya kuishi? Au ikija kwenye kitoweo kuna "exception"?
     
Loading...