Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki za wanyama...sijui alikosa nini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Easymutant, May 26, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    255641_10150621414880562_887330561_18733971_1436879_n.jpg

    Nimeshidwa kuelewa alikosa nini
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    inawezekana lilikua igizo.
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atakuwa alikuwa ni paka mwizi huyo!!!
     
  4. k

    kamimbi Senior Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwaona vizuri utagundua kuwa ni wahuni tu, tena sura zao zinaonesha ni wavuta bangi. kimsingi wanyama nao wana haki zao kisheria ila nani wa kuwasimamia kulinda haki zao ndo tatizo kwani hakuna.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duuh!!! eeebana eeh!!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    What you can learn from a man who treats something like that; that way....
     
  7. blackdog

    blackdog Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    walikosa kazi za kufanya,wanyama wana haki zao pia . sasa nini kosa la kusulubiwa hivyo,akili zao ni za kinyama .
     
  8. blackdog

    blackdog Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna mitazao mingi,unaweza jiuliza kwamba wanamwabudu kama mungu wao?
     
  9. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kama mpenda wanyama inaniuma sana ninapoona mnyama anakuwa misTreated na wapuuzi flani.. It's not fair at all.. Take care Dr Manyaunyau ntakutembelea siku moja n I think hutotumia tena wanyama kwenye ushirikina wako..
     
  10. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao akili zao ni mbaya kuliko hata za mnyama,

    mnyama hawezi mtesa mnyama mwenziwe namna ile
     
  11. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni unyama wa kutupa haufai kuungwa mkono hata kidogo
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hakuna mwanaume mwenye kazi za kumtosha na ukamkuta anafanya huo ujinga..! hawana kazi hawa..!
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Jikosoe please mnyama hawezi fanya hiyo kitu
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kama hawa waliofanya kitendo hiki wakikamatwa na kuchukuliwa hatua kali za kisheria, matukio ya namna hii yatapungua. Imekuwa mazoea sasa watu kutesa wanyama, si ajabu kumkuta mchunga ng'ombe akiwatandika bakora bila sababu za msingi au mtu kubeba kuku kwa kuwaning'iniza kwa mabawa yao. Zingatia kuku wengi wa kisasa hifikishwa wanakoenda wakiwa wamevunjwa mabawa kikatili
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,108
    Trophy Points: 280
    Hao inafaa wachukuliwe hatua za kisheria, ushahidi kamili huo. Nadhani hii ilishawahi kuletwa siku za nyuma hapahapa JF. Zamani kulikuwa kuna TSPCA, wako kweli bado hawa jamaa, maana siku za nyuma niliona pale kwao kuna showroom ya magari.
     
  16. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona watakuwa wamekosa ufadhili. Mimi niliona kenya mtu mmoja amepigishwa magoti kwenye kokoto nikauliza kulikoni nikaambiwa amekamatwa ananing'iniza kuku mabawa, nilifurahi sana. Hapa kwetu ni disaster, ingekuwa amri yangu hata hawa wanaofuga mbwa ilhali hawana uwezo wa kuwahudumia ningewafungulia mashtaka.
     
Loading...