Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki za mwanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maswi, Nov 4, 2011.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haki za MwanaChama CHADEMA
    Kila mwanachama ana haki ya:-
    5.2.1 Kuchagua viongozi wa Chama wa ngazi anayohusika kwa mujibu wa katiba.
    5.2.2 Kuchaguliwa kuongoza na kuwakilisha Chama katika ngazi yoyote kwa kuzingatia
    masharti yaliyowekwa ya sifa za uongozi.
    5.2.3 Kushiriki vikao vya Chama vinavyomhusu na kutoa mawazo yake kwa uhuru kwa
    kuzingatia taratibu za vikao.
    5.2.4 Kujitetea, kusikilizwa na kukata rufaa anaposhitakiwa ama kuchukuliwa hatua za
    kinidhamu kicham
    a.
    5.3 Wajibu wa Mwanachama CHADEMA
    5.3.1 Kushiriki kikamilifu katika vikao vinavyomhusu na katika shughuli nyingine za Chama
    kadri atakavyotakiwa
    5.3.2 Kuchangia gharama za uendeshaji Chama kwa njia ya ada ya Uanachama ya kila mwaka
    na kwa michango mingineyo inayoamriwa na vikao vya Chama.

    5.3.3 Kutetea na kueneza Itikadi, falsafa na madhumuni ya Chama ndani ya jamii anamoishi.
    5.3.4 Kushirikiana na wanachama na viongozi wengine wote katika kutekeleza sera na mipango
    ya Chama.Kuwa tayari kupambana na namna yoyote ya uonevu, ukandamizaji, udhalilishaji na
    ubaguzi.


    5.3.5 Kuwa tayari kupambana na namna yoyote ya uonevu, ukandamizaji, udhalilishaji na
    ubaguzi.

    TAFAKARI
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, tupambane kadri tuwezavyo kuwashinda Hawa Mashoga wa Uingereza/Ufipa
     
  3. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa njinsi haki na wajibu wa mwanachama wa chadema ulivyo, unatia matumaini.
     
Loading...