Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki za bima ya afya kwa mfanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHE GUEVARA-II, Jul 6, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wadau habari zenu?
    Naomba wataalamu wa sheria wanijulishe kuhusu haki ya mfanyakazi kupata bima ya afya (yeye mwenyewe, mke/mume wake na watoto).

    Sehemu nyingi nilizopita kufanya kazi, hususan ktk International organisations/companies nimekuwa nikikuta utaratibu wa mfanyakazi kupatiwa bima ya afya (ya kwake mwenyewe, ya mke/mume wake na watoto wanne au sehemu zingine yeye mwenyewe, mke/mume wake na watoto na/au watu tegemezi wanne ).

    Lkn kuna kampuni moja ya kimataifa hapa Tz inadai inalipia bima ya afya kwa mfanya kazi tu - hao wengine, sijui mke/mume na watoto watajijua.

    Swali:
    1)International Labour Laws zinasemaje?
    2)ILO inasemaje?
    3)Sheria za Tz zinasemaje?
     
  2. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni msaada wenu?
    Kuna dogo anataka kwnda kusaini mkataba wa kazi na kampuni fulani na amedokezwa kuna kitu kama hich hap juu ktk issue ya health insurance. Naomba ushauri wenu, asije akaingia mkenge!
     
  3. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh, great thinkers!
    You let me down!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwakuwa GT leo wako nyumbani na inaonekana huwa wanatumia internet ya ofisini, nakushauri anza na kusearch kwenye google. then kesho ndo utaona wanavyomiminika
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Umegundua siri kwa nini leo wachangiaji hawapo !?
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sheria ya Tanzania kwa bima ya afya, beneficiaries ni mtumishi, mke na watoto/wategemezi wanne kwa kipindi chote ambacho mtumishi aendelea kuwepo kazini.
     
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    na pia pindi anapostaafu watapata huduma
     
  8. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asante kwa info!
    Ubarikiwe!
     
  9. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    MTz, nimekusoma.
    Asante!
     
Loading...