Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya nani wamefanana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwita ke mwita, May 13, 2011.

  1. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    kuna msichana mmoja nilimpenda sana sikufanya nae mapenzi kwani nilijua nitakuja kumuoa kwa uchungu alibikiriwa na kijana mmoja hivyo akanitosa nilipata uchungu sana kwani nilikuwa nampenda tangu mwaka 2005 hadi leo sijatafuta msichana mwingine ila mwezi uliopita nimekutana na dada mmoja hapa chuoni anafanana kila kitu ambacho nilikuwa napenda kwa yule wa kwanza rangi, kutembea, macho, pozi, sauti tabasani hadi maumbile kwa kweli amenikosha sana ama hakika watu wanafanana jamani
     
  2. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh haya,mungu kakusikia kilio chako....jihesabu mwenye bahati.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kumpata....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa usishangae shangae tena ....,,
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa hali hiyo,nahisi unajaribu kum replace huyo wa zamani.watu wengine wakiachana na wenzi wao,hujaribu kutafuta aliefanana na wa zamani.unaweza ukahisi wamefanana,{kwa kuwa wa zamani bado yupo moyoni}ila lazima kutakuwa na tofauti yoyote ile.inaweza ikakupendeza wewe au kutokupendeza na maumivu ya mapenzi yakarudi upya
     
  6. K

    Kundasenyi Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo wat next? so umefurahi kumwona mtualie fanana na mpenzi wako wa zamani.. Kwahiyo unataka huyo nae awempenzi wako tukupe mbinu za kumpata? au unataka kutuzihirishia duniani kuna watu wana fanana?
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    sijajua nitampataje kwani nikiongea nae bado ananipotezeapotezea
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo nia yako tukupe jinsi???
     
  9. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Domo zege nini mkuu..........ila kuwa makini akijua kuwa unamfananisha na x-gal wako anaweza akachukia.Kuna watu hawapendi kufananishwa na ma'Xs.....
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Angalizo muhimu, ukileta mapozi utatuleta tena stori ingine this time haitakuwa na happy ending
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ukimpata hakikisha unakula 2ndi mapeeeema.
     
  12. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu hajabikiriwa. ........
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,190
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Na tabia pia wanafanana!?
    Kama ndio, jua atakutosa tu!
     
  14. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahhaaa hapa Lizzy umenifurahisha. Kweli asishangae tena. Maana wakati anaandika humu JF kuna wenzie wanamvizia tayari. Kaka kimbia wahi na huyu utamkosa. Maana kuna njemba zimejaaliwa kuimbisha hadi wanalia.
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huenda huyu ashabikiriwa tayari, sasa sijui utafanyaje ili ujiridhishe kwani wa kwanza aliona huwezi kufanya inauguration akamtafuta mwenye nia aso kuremba remba! Any way, utoto wako usituletee humu jf
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo???Alafu mpaka hilo umejua ila ndoano imekushinda kurusha???Au ndo maneno ya vijiweni umehadithiwa?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ye anakaa kutuhadithia walivyofanana wakati wenzake wanatafuta hati miliki!
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wawezaje kumpenda aliyefanana na aliyekutenda?
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo?
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ulivyomsifia siyo wangu
     
Loading...