Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya nani ogopa kitu inaitwa "KUFUMANIWA"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyetk, Aug 3, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa na timu ya wenzangu kikazi mikoa ya kusini - Lindi na Mtwara kwa siku mbili, sasa tukiwa tunarejea Dar usiku wa kuamkia tarehe 3 August 2012 tuliingia Dar tumechelewa kidogo (kama majira ya saa tano hivi usiku). Wenzangu wakapendekeza kuegeshe mahali fula tupate chakula kabisa kabla gari haijatusambaza kila mtu kwake. "Good idea!", wote tuliunga mkono. Hapo tulishaingia mitaa ya Keko, na mwenzetu mmoja mwenyeji wa mitaa hiyo akatuongoza hadi "National Hotel".

    Wow! tukakuta kikundi cha promotion ya bia ya "Windhoek" wakiwa jukwaani. tukakaa, tukaagiza chakula. Meza ya jirani yetu palikuwepo watu watatu: wanaume wawili na kabinti kamoja, na mmoja wao alionekana anatawala meza kwa jinsi alivyokuwa anazimwaga windhock. Mkuu wa meza ndo alionekana anamawasiliano ya karibu na yule binti pekee kwenye meza.

    Ghafla akaingia kwa kasi binti/mama mmoja kabeba mtoto mgongoni (anayeonekana si mtoto wa kubebwa na mamaye mgongoni kwa ukubwa wake katika hali ya kawaida), na ndipo picha ikaanza. Akaenda moja kwa moja kwa mkuu wa meza na kumshushia valangati!

    "Unafanya nini hapa?" Jamaa kimya, kaduwaa!
    "Nakuuliza unafanya nini hapa?" Kamwasha kibao!
    "Mbona hunijibu, unafanya nini hapa?" Kibao kingine cha nguvu zaidi; jamaa bado kimya tu. Yule mama akachukua glasi ya pombe ya yule binti aliyemkuta mezani akamwagia mumewe yote. Jama kimya tu utadhani yupo kwenye friji!
    "Wewe nakupigia tangu saa kumi na mbili jioni hupokei unajua nakupigia kwa sababu gani? Mbwa wee!" Kibao kingine! Yule rafiki wa mkuu wa meza kaamka, anamtuliza huyo mama.
    "Shemeji, huyu anamwaga ofa hapa, ebu muulize nyumbani ameacha hata elfu moja, mbwa huyu?" Kibao kingine - na jamaa amekaa tu kwenye kiti! "Mshenzi mkubwa! Badala ya kuwaza mambo ya maeneleo unakaa kuwaza ujinga tu!" (Hii sentesi ya mwisho aliirudia mara nyingi).

    Picha iliendelea kwa muda na wakati wote jamaa yuko kwenye kiti. Huyu mama mtoto pamoja na vurumai zote alionyesha kufanya kwa stara kubwa bila kupiga makelele, ila alikuwa anaongea kwa sauti ya chini bila kuvuruga amani ya wasiohusika (ku-attract attention); hakumtukana wala kumpiga yue binti aliyemkuta na bwana wake (ingawa huyo binti aliepaniki sana), kitu kilichonipa kufikiri kuwa huyu mama mtoto kimsingi si mtu mkorofi kwa asili. Hatimaye yule kijana mwingine akawatuliza na akamudu kuwashawishi wakaondoka wote.

    Jina la mfumaniwa halikujulikana ila yule rafiki yake alikuwa anatajwa na mfumaniaji kwa jina la Mwita.

    MY TAKE:
    Wadau, najua kesi za namna hii na kuzidi ni za kawaida sana kwenye jamii, hata mimi nimeshuhudia senema nzito kuliko hii. Ninachojiuliza ni kwamba, ni nini huwa kinatokea kwa wamaume kisaikolojia wanapokuwa wamefumaniwa hata wakose uwezo wa kujitetea hata kwa ku-act au kudanganya???? Leo nashuhudia rafiki ya "Mwita" anapigwa makofi sita, anamwagiwa pombe na kutukwanwa "mbwa" mara sita, "mshenzi" mara nyingi, "mpumbavu" mara nyingi..... na binti ambaye kwa mwonekano si mmbabe (alikuwa anaonekana mpole sana kwa kweli) na njemba haiwezi hata kujibu kivyovyote?

    Najua wanaume wenzangu wengi mmekumbwa na balaa la kufumaniwa; na akinadada/mama wengi mmewafumania/mmewabamba waume zenu na wanaume daima walikuwa wapole. Ebu mwagikeni; ni nini huwa kinawafanya wanaume wawe hivi?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Duuuh hiyo story noooma! Kwanza namsifu huyo maama kwa ustarabu alio onesha hasa kwa huyo dada , ingekuwa mwanamke mwingine hapo pange chimbika na huyo dada reception lazima ingegeuzwa garage!

    Duuuuuuuh! Huyo baba ametia haibu sana kwenda kutafuta heshima bar wakati home hakuna kitu, ni funzo kwetu!

    Linapokuja swala lafumanizi wanaume ujanja huwa tunakosa kabisa, kwanza ujue fumanizi ni kitu cha kushitukiza kwa hiyo lazima uwe mdogo kama piriton sababu huwa ni fedheha na haibu.

    Na ukifumaniwa unajiona mdogo kiasi kwamba wa kikwambia ingia kwenye ndoo unaingia,una kuwa mtu wa kufata maelekezo.

    Fumanizi nomaaaaa!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Hata Bishanga yalimkuta majuzi ikawa kama hivi:'
     

    Attached Files:

  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    View attachment 60678

    Hahahahaaaa! Mamie umeniacha hoi!
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ruttashobolwa you said it all. Wallahi nawambia hakuna fedheha kama kufumaniwa; to be honest mwenzenu yalishan'kuta zamani kabla sijafunga pingu zangu! It is the most humiliating experience ever na hupaji kabisa ujasiri wa kujenga hoja coz akili ina-cease kufanya kazi. Nadhani zile adrenal glands zinatoa hormone inaufanya ubongo usinyae hivyo uwe defenceless! Simshangai huyo jamaa pamoja na kwamba ni rafiki ya "Mwita" akawa so impotent!

    It is a very interesting story though, mkuu Nyetk.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukifumaniwa ni lazima uwe mdogo maana unakuwa huna haki..
    Omba uwe na mke mstaarabu, ukiwa na mke mcharuko wee... Utakoma, atafunga mtaa mzima hadi aibu
     
  7. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hakuna chochote ila basi tu ndo inakuwa hivyo!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyefumaniwa ameiaibisha jinsia ya kiume.Kawaida mwanaume huwa haonekani kwenye fumanizi watu wanakuta simulizi tu kuwa jamaa alikuwepo hapa na hata hatujui amepoteaje.Mimi nilishafumaniwa na mpenzi wangu miaka hiyo na mbaya zaidi alikuwa ni Sajenti jeshini,alipofika tu cha kwanza ilikuwa ni kuirusha meza na kumwaga vinywaji vyote.Basi kabla hata meza haijafika chini mimi nilikuwa tayari naishilizia mtaa wa pili,bora tukayamalize nyumbani kuliko mbele za watu bana....
     
  9. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tz just ni ukio la kush2kiza mtu hajategemea kwahiyo anapata butwaa..
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    Mamndenyi! Nakuvutia pumzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaa, heri muabishane mkiwa wenyewe kuliko kutiana aib mbele za watu, kuwapa story lol,
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cha kusikitisha ni kua kaenda na mtoto wake..kwa hiyo hilo varangati mtoto alikua analishuhudia LIVE yaani...its sad
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Asante Dr. Naona umeamua kutazama kitaalamu zaidi

    Nakwambia jamaa alikuwa zadi ya mdogo! Anamwagiwa pombe, anatukanwa mbwa lakini anapotezea tu, hahahahaaaa!

    Mkuu hujasomeka kabisa. Yaani unataka kusema kufumaniwa siyo issue?

    Duh! mkuu haiwezekani, lazima bibi yako alikuwa mchawi! Unathubu kumwibia mjeshi?

    Mana'ke ni "thunderbolt!"

    Mamndenyi aliwakutaje chumbani na kamera kabisa mukuu? Amenitumia picha moja kabla hamjavaa kabisa!

    Afu toto lilikuwa linaonekana kubwa tu, kama miaka miine-mitano. Muda wote wa valangati lilikuwa linavunga limelala mgongoni mwa mamae coz halikutoa kichwa nje. Usikute walipanga na mamae si unajua tena sanaa ya kujaribu kupata sympathy ya watu?
     
  14. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yasikie kwa mwenzio jaribu na wewe u "prove" ujue kinatokeaga nin!
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu yamekukuta, nini? Mwagika!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mi nikifumania nitamcheka tu mwenza wangu na kumuuliza ujanja woote ndo akili yako imeishia hapa? Nitaondoka na kumuacha hapo akishangaa, naenda kumsubiria home.

    Nikifumaniwa, yaani kama imefika hatua ya ku-cheat ina maana its over! Tunapeana talaka ya mdomo hapo hapo, nguo watanichukulia wapambe.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Kama ni mwana ume unaye mpenda kweli huwezi kucheka lazima ukasirike. Na utakacho kifanya ni vigumu kutuambia kwani utashangaa umefanya!

    Si mchezo!
     
  18. S

    Short white Senior Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kupata hiyo kasheshe. Nimekuwa mpenzi wa program ya DSTV inaitwa Zone Reality - Cheaters! Nimeona jinsi gani temperature nifikia lethal! Usiombee kufumania au kufumaniwa! Nomaaa
     
Loading...