Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya Mungu, sheria ingeruhusu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee, Sep 6, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hallo wana jf.
    Hakyamungu sheria za nchi hii zingeruhusu kutembea uchi, hawa wanawake wa kitanzania wangetembea uchi. Yaani mavazi yao ni robo tatu uch sio nusu uch tena. Wamelaaniwa.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu,mi thithemi chochote,subiria mishale ya maneno!
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Weka picha tuwaone basi..au?
     
  4. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wa tz kwa kuzibukia mambo hatujambo, tatizo tunapitiliza hadi tunavuka mipaka. Nenda Mlimani city hasa wikend imekua kama show room
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wana act kama state vile.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hali ya maisha ni ngumu bila kivazi kama hicho watakula wapi wao hivyo ndo vinawafanya waishi hapa mjini. Kama akivaa vazi la kiwaida hata salam kutoka kwa mwanaume hapati unadhani watafanya je?
     
  7. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si unajua bongo kulivyo na joto! huku kwetu aaah wapi watu wanapiga mi vitenge ya kufa mtu
     
Loading...