Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya Mungu nilikuwa sipigi chabo………………….!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jul 15, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Nilikuwa naishi katika nyumba hii......................

    Nilikutana na dhahma hii miaka kumi iliyopita kabla sijamuoa mama Ngina. Nilikuwa najisikia vibaya sana jioni ile, kuanzia kwenye saa kumi hivi nilikuwa nahisi kuumwa na kichwa. Baadae hali ilikuwa ya mchanganyiko , yaani kichwa na kuvurugika kwa tumbo . mpaka kufika kwenye saa kumi na mbili jioni, nilikuwa nahisi kichefuchefu. Nilivumilia kwa muda chumbani kwangu, huku nikifikiria kwenye hospitalini, au kutafuta dawa, hata panado ili nipunguze maumivu ya kichwa. Hatimaye nilizidiwa na kichefuchefu, nilitoka nje ili kama ni kutapika nitapikie nje .

    Nilipotoka nilienda moja kwa moja kando ya choo na bafu ya nyumba nilimokuwa naishi. Choo kilikuwa kimejengwa na tope na kuezekwa kwa bati bovubovu, lakini bafu ilikuwa imejengwa kwa makuti naamini wengi mnafahamu nyumba za uswahilini zilivyo na aina ya vyoo vinavyotumika. Wakati huo nilikuwa naishi Mwanayamala Kwa Ali Manjunju. Nilikaa kando ya kibanda hicho cha bafu. Huko ndani kulikuwa na mpangaji mwenzangu ambaye alikuwa akioga, lakini sikujua kama alikuwa ni nani. Wakati nikiwa nimekaa hapo nikijaribu kuvuta matapishi, nilihisi nikiguswa begani. Nilipoinua macho, niliona watu kibao wakiwa wamenizunguka.

    "Hatimaye tumekunasa. Tulikuwa tunajiuliza aliyetoboa kitobo hapa bafuni ni nani……. Kumbe ni wewe mshenzi." Mmoja kati ya wale watu walionizunguka alisema. Nilishikwa na butwaa. Watu wale ambao miongini mwao wapangaji wenzangu walikuwa watano na jirani wengine kadhaa walianza kunitukana na kunitia masingi kisogoni…….. "Mwanaizaya we, umezoea, ndio maana hutaki kuoa. Kazi yako kupiga chabo tu………" alisema mwanamke mmoja mwenye kidomo domo na anayejua kusema mpaka midomo imempinda kwa kubeza watu. Kama mjuavyo mambo ya uswahilini, washabiki walizomea na watu wakaongezeka ili kujua kulikoni.

    Kutapika kulinijia na nilianza kutapika. Watu wale walinyamaza kimya kwa muda. Nilitapika sana. Nilipomaliza nilirudi ndani kwa kuchechemea. Baadhi ya watu wale walinyamaza, lakini wengine waliendelea kunizonga wakisema najitapisha ili kuuwa soo. Kumbe wapangaji wenzangu ambao wote walikuwa wameoa, isipokuwa mimi, walibaini kwamba, kulikuwa na tundu limetobolewa ambapo kulikuwa na mtu anawapiga chabo wake zao wakioga. Kwa sababau nilikuwa sijaoa waliamini kwamba mtu huyo angekuwa ni mimi. Siku hiyo waliniwekea mtego.

    Hata hivyo wakati nikiwa ndani nikiugulia, mke wa mpangaji mmoja alisema… "Mnamuonea bure tu kijana wa watu, anayepiga chabo yuko miongoni mwenu , mwenyewe nimeshawahi kumuona si chini ya mara mbili…." Watu walipiga kelele wakitaka amtaje. …..

    Ni kweli alimtaja lakini wakati huo alishakimbia baada ya kusikia mama yule alidai alishawahi kumuona mara mbili akipiga chabo. Lakini kutajwa kwa huyo jamaa kulizusha zogo kwani mkewe alikuwepo na alisimama kidete kumtetea mumewe, na kila mmoja akawa anasema lake…………………………

    Nilitoka na kuelekea hospitalini, na wiki mbili baada ya kupona nilihama katika nyumba ile.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    lol
    hivi ukiishi nyumba hizi
    una haki ya kulalamika nani anapiga chabo?
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo chabo ni lazima babu Mtambuzi! lol, mzima wewe? vipi mama ngina hajambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie mzima wa afya na mama Ngina ninaye hapa pembeni yangu...........
    Leo ni siku ya familia, baba lazima utulie nyumbani ili ucheze na watoto na mama apate muda wa kupumzika.........
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    The Boss nayajua maisha ya uswahilini vizuri sana, kila siku hapaishi vituko na ndio maana pamoja na mazingira magumu na hatarishi yaliyowazunguka watu wa ushahilini lakini wana maisha marefu na afya tele.....................LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh kali
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahah pole kwa hayo masahibu....
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahah pole Mtambuzi, ndo uswahilini kulivyo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nishapoa Neema, ni tukio la zamani kidogo, na leo nimelikumbuka nikaona niwashirikishe wadau wa MMU.....................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    sasa na wewe unacheka nini, badala ya kunipa pole wewe unanicheka.......................!
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uwa najikuta nacheka mwenyewe nikisoma stori za namna hii
     
  12. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtsmbuzi kwa stori hujambo. Asante sana.
     
  13. kamwendo

    kamwendo JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    pole sana Babu Mtambuzi....nimecheka si kidogo lol..
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Uswahilini kuna mambo mkuu, we acha tu
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtambuzi kwa jinsi ulivyoapia Mungu, hata kama mtu alitaka kukusema ataacha na kuamini kuwa kweli ulikuwa hupigi chabo! Una story wewe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh mambo ya uswaz bwana, vituko huwa haviishi kama si hiki basi kile, ila tabia ya kuchabo ni maaruf na ni ya kawaida sana maeneo hayo, ten tu si wanawake wakioga, kuna watu ni maarufu kuchungulia wenzao wakibanjuana...
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    hujambo wewe?
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijambo, hali yako
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mzima
    huna hamu ya kulishwa hivi karibuni? lol
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa, nlikwambia mie daily nalishwa.....................ushasahau, issue ni nan ananilisha na ananlisha nini... upo
     
Loading...