Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya kupiga kura Igunga ipo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Aug 23, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea vyama vya siasa kuzungumzia uboreshaji wa daftari la wapiga kura kwanza.

    Vijana wengi wamefikisha umri wa kupiga kura maana mwaka na zaidi umepita tangia daftari liboreshwe, watu wamepoteza vitambulisho na wengine wamehamia igunga.

    Tume itoe angalau siku mbili za kuboresha daftari na hii itawanufaisha zaidi upinzani!
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hilo nalo neno.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    That' s good idea, you're a real great thinker...
     
Loading...