Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki sawa kwa wote na asietaka halazimishwi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtwana, Oct 16, 2012.

  1. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Ndio chama changu
     

    Attached Files:

  2. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Marufuku kuonyesha nia ya ukuutaka uwenyekiti...SAWA SAWA!

    Tayari tunae mgombea urais wa milele, atayejitokeza mwingine tuna-prof Safari..SAWA SAWA!

    Hiki kiti cha katibu mkuu kimeshakaliwa milele,marufuku kukitaka....SAWA SAWA!

    Marufuku kuhoji matumiz ya pesa,atayejaribu tuna Mu-hamad rashid..SAWA SAWA!


    ..na wao wanaitikia..SAWAA SAWAAAAAAAAAAAAAA!
     
Loading...