Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki miliki ya bidhaa ya condom kwa jf

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtazamaji, Jul 24, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nina wazo la bidhaa ambayo nina uhakika haitengenezwi na kiwanda chocote duniani. Napenda kutoa wazo la bidhaa ili watanzania mlifanyie kazi hati miliki yake iwe ni ya JF. Ni bidhaa inayoweza kuwa na soko kubwa ndani na nje ya tanzania. Ni bidhaa italitangaza taifa letu nje.na ndani. Ni bidhaa tunayoweza ku export na kupata faida kuliko ile tunayopata kwenye kahawa

    Bidhaaa yenyewe ni

    CONDOM ZA ULIMI: condom hizi zinaweza kuwafaa

    • wanaume wanapenda sana kwenda chumvini.Idea ya product zitakuwa na vipele kama condom za Mb**** na hivyo kusaidia katika kumpatia raha zaidi mpenzi wake wa kike.zitawafaa wanaume wanapenda romance nje ya ndoa.Akivaa condom ya dudu anavaa na condom ya ulimi. condom hizi zinaweza kuja katika ladha mbali mbali kama machungwa. asali, nk


    • Wacheza sinema wanaolazimika kunyonyana ndimi wakati wa acting wakati si wapenzi wao zitawafaaa pia na hivyo kuwafanya wawe real zaidi kwenye ku act.


    • Itampunguza maambukizi pia ya magonjwa na maradhi mbali mbali.
    Mnaonaje wadau ?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahahaa watu wamegoma kutoa mawazo kumbe hiki "chakula cha usiku" watu hawakitumii.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Watu wanaongopa kuchukua risk.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    I haven't saw a condom yet in ma life....! What's this thing!?
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kondomu ni 'kifaa cha maisha'.
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hahahaaaa, sujui utavaliwaje ili lips na ulimi vicheze kama kawa!!!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Maelezo ya ziada yanaitajika tafadhali. Unamaanisha nini 'kifaa cha maisha'!?
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    er

    hahahahaha X paster una bahati kama hata kuiona japo kwenye matangazo ya TV. Kwa bongo ni matangazo ya Condoma ni kawaida wanawatumia wachezaji kutangaza mabango kila sehemu. Watoto wa darasa la Tano wenyewe wanajua. Hii ndio jamii tuliyopo Ustadh. Au inawezekana unajia na kuitumia kwa jina lingine teh teh teh .

    Kule singida mwalimu muelimisha rika wa TACAIDS alianza kuwafundisha watoto kuhusu condom na ukiwmwi .Wakamuuliza mbona kondom zenyewe zinazowenda singida ni ndogo? Akawaambia kwa umri wao hawatakiwi kutumia wakamuuliza mbona unafudisha sasa?......

    Hii ni idea hope wataalamu wanawza kutoka na prototype na kuiweka Tanzania kwenye ramani ya Creativity na Inovation duniani.

    Teh teh teh teh
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Right, I will try to explain as simple as I can. Condom is:
    1. An apartment complex or;
    2. Something that should be worn on every conceivable occasion or;
    3. a home for retired semen.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh! Haya bana...! Hii ni confused dot com.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Andika proposal tu na uiweke hapa.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mamaweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee......:pound:
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Dawa ya MAPENZI
     
  14. M

    Mahengeson New Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! itakuwaje hiyo Kondom ya ulimi? Na je ndani ya mashavu? Bora condom ya kukinga kinywa chote!!!!!
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaonekana unapenda sana hayo mambo!
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mfuko wa rambo ndo unaweza kufunika mpaka lips teh!teh!
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Hahahhaah mkuu wewe hupendi.
    Hili ni wazo na ubunifu liikifanyiwa kazi linaweza kuitangza Tanzania. Kuna bidhaa gani haki miliki yake na copyright yake chanzo chake ni tanzania.???

    Ukiwa Padri ,mchungaji au sheikh unaweza usielewe nini nachooongelea.
     
Loading...