Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ipo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nyuki baby, May 27, 2012.

  1. N

    Nyuki baby Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamia kwenye nyumba miez 3 iliyopita nimelipa kodi ya miez 6! Wiki 2 zilizo pita choo kimejaa! Mwenye nyumba anataka 2change pesa 2wezekuvuta! Mi na wangaji wenzangu 2megoma mwenye nyumba kadai tutajijuu kwa kuwa yeye aishi hapa! Nina wik2 ninaoga kwa rafiki yangu! Je 2nahaki ya kuchanga pesa au vp jamani?
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yaani huyo mwenye nyuma yako ni mtu mzur sana he is giving you brain kwani adha za kupanga zinafanyaa wengine tuhamie kwenye nyumba bila milango na madirisha. hope kwa adha hiyo hutanywea pombe hela yako ila utaanza ujenz kidogo kidogo. hata wa single room
     
Loading...