Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ina thamani kuliko Damu yangu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anyisile Obheli, Nov 4, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni heri kuimwaga damu kuliko kukubari kupolwa haki
    maana haki ni heshima ya utu wa mtu, unapo nyang'nywa
    haki na kukubari kunyang'anywa, huna tofauti na mwanaume
    aliyeuvua uwanaume wake kwa mwanaume mwenziye
     
Loading...