Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki huinua taifa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by utiyansanga, Nov 1, 2010.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kitabu cha MUNGU kinasema haki huinua taifa JK, unayaona ,Mkapa ni heri ungenyamaza ,KEJELI za JK kwetu watumishi wa umma zitaitafuna CCM mileele hadi pale itakapo fanya maamuzi magumu .Watamkumbuka Kolimba aliyesema .....hakina mwelekeo !huu ni mwanzo tu MAPAMBAZUKO yanawadia tunawaombea waishi maisha marefu ilki washuhudie mabailiko ,Mzee Pinda wewe ni msafi na wenzako wachache jitenge na genge hili usije hukumiwa.SLAA AMEANZISHA KIZAZI KIPYA
     
Loading...