Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki haidaiwi kwa maandamano-PENGO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 27, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kardinali Pengo ameiasa jamii kuacha kudai haki kwa Njia ya MAANDAMANO,amesema kuwa baadh ya wanasiasa huwahadaa vijana kwa kuwahamasisha vijana kuandamana jambo linalohatarisha usalama:
    My Take:MAANDAMANO MBONA YANAOGOPWA?
    Sosi:TANZANIA DAIMA JUMAPILI
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuwa si busara kukimbilia maandamano kila wakati. Lakini ukweli utabaki kuwa Maandamano ni njia ya kuwasilisha ujumbe, hata kanisa hufanya maandamano, taasisi mbali mbali hufanya maandamano, katiba inaruhusu maandamano. Labda alimaanisha kuwa maandamano si njia pekee ya kudai haki, au si hatua ya kukimbilia katika kudai haki, inawezekana anahimiza umuhimu wa majadiliano ya pande mbili. kwani faida ya majadiliano ni kuwa huacha watu wa pande mbili wakiwa wameshikana mikono kwa furaha, wakati maandamano ya kudai haki huacha jamii ikiwa katika mapande mawili makubwa, na ambayo yamesimama juu ya misingi imara ya chuki, visasi, na ujeuri. Muanzisha Thread umeiweka kwa kifupi sana hiyo taarifa, sijui lengo lako ni nini? Siamini kama Tanzania Daima wameandika taarifa nyeti kama hiyo kwa ufupi huo. Nakushauri usiwe mwoga wa kusikiliza mawazo yanayokinzana na ya kwako ,Wape wasomaji uhuru wa kusoma habari kamili na kuelewa kwa uwezo wao kiakili badala ya kuwalazimisha waelewe ulivyoelewa.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Consiglier nakuunga mkono, sidhani kama Pengo ametamka moja kwa moja kwamba maandamano si njia muhafaka kutumika katika kudai haki, Bajabiri ata siku nyingine inabidi awe makini ktk kudadafua mambo; Pengo ni mtu mwenye uelewa wa hali ya juu hawezi kupinga kihivyo wakati dhana ya maandamano iko wazi: labda kama alikuwa anataadharisha waandamanaji kuwa makini kuepuka ghasia zinazoweza kuatarisha maisha yao ktk mchakato huo, ''Nia na madhumuni ya maandamano siku zote ni kuleta mabadiliko'' sasa ambaye ataki mabadiliko ndiye anaye atarisha maisha ya waandamanaji.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Afadhali mwenzenu kawaonya kuhusu maandamano. Huyu nasikia ni kama mungu hapa duniani. Sasa acheni kumsikiliza muone.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Siku hizi mmeacha kuandama kuunga mkono kila asemalo mwenyekiti? Unakumbuka Darwin's Nightmare?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Cons n PrN,
    tanzania Daima lipo mtandaoni mwaweza ileta link,ila cna maana yoyote wadau,
    Mkumbuke,hawa viongoz wetu wa kidin nao ni vigeugeu az politicianz,cwaamini sana
    WALITUAMINISHA KUWA MR MSOGA NI CHAGUO LA MUNGU,
    CKU IZ WANAUZA UNGA,hawaeleweki sana!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sikumbuki
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    exactly; hawa jamaa huwa nawasikilizia kwa ''machale sana'' siwapi 100% ktk siasa.
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mie mkatoliki (samahani-nasema ili niwe na amani) na namheshimu sana Kardinali wetu!

    Kwenye hili nasema kakosea! Angeshauri aina hani ya maandamano yanafaa naamini mimi nisingrkuwa na taabu na kauli yake! Maandamano ni njia ya kujieleza kama jamii au kundi itumikayo hata kabla ya kuzaliwa Jesus.

    Inaogopesha taasisi za dini zinapooanza kujiingiza katika siasa (heri wangekuwa wanashauri yenye akili na matarajio mema) na kuongea matamshi yanayoongeza nyongo katika matumbo yetu wananchi!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    acha ushabiki ndugu yangu. Huyo Pengo unayemsema kuna wakati msaidizi wake Kilaini alitamka kuwa Kikwete ni chaguo la Mungu, kwanini asitumie uelewa wake kupinga hilo? Dini isikufunge ndugu, hao mapadre wenyewe ndio walevi, wazinifu, wahubiri sadaka n.k.
     
  11. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mungu yupi asiyejua kinachotokea duniani? Madagascar Ravalomanana kakimbia nchi sababu ya maandamano, Misri, Tunisia n.k.
    Anatakiwa kujiuliza kwanini watu wanaamua kuandamana na ku riskmaisha yao, sio kulaumu wanaoandamana.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mungu wako labda Rejao. Kwetu sisi ni kiongozi wa kiroho ambaye hafanani na wale viongozi wa Al Shaabab wala marehemu Osama Bin Laden.
     
  13. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huyu naye Pengo ni ndumia kuwili hana lo lote. Ana ng'ata na kupuliza.
     
  14. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pENGO ANAPALILIA pINDA URAIS
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pengo vipi tena mkuu? Kumbe wamisri walikosea sio
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,139
    Likes Received: 9,831
    Trophy Points: 280
    Huyu naye kakurupuka tu, hajui yaliyompata Mubarak baada ya watu kuamua kukutana pale Tahrir Square!?
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman mi nasema hawa religious leaderz bhana,c wa kuwaamini,wengne ni UWT
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi ,yani hawa viongoz wa kidin wala sitak kuwaamin,wanavaa KOFIA 2
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alaaa
    pinda nae anautaka urais?
    Yani hawa wanadhan magogon ni nursery?
     
  20. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tofautisha tabia na uwezo wa mtu wa uelewa. Uelewa wa Pengo ni zaidi ya ufikiriavyo... achana na Pengo (viongozi wa kanisa katoliki) kama unabisha waulize freemasons na Illuminati.
    ukadinari hakupigiwa kura kama wafanyiavyo wanasiasa. Sila kila asemalo pengo basi likubalike na kila mtu, hata Yesu na Manabii wengine Akiwepo Muhamad (mtume) walikubaliwa kila kitu na jamiii waliokuwa wahaihubiria juu ya mafundisho ya Mwenyezi Mungu. kuna msemo usemao kila mtu ni mfalme kwenye ubongo wake. Pole weee
     
Loading...