Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haka Kaugonjwa

Discussion in 'JF Doctor' started by KIJANI, Apr 11, 2012.

  1. K

    KIJANI Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana jukwaa la Doctor, naombeni mnijuze mlio na ufahamu zaidi juu ya ugonjwa wa mkanda wa jeshi, dalili zake ni zipi, unsababishwa na nini na dawa yake ni nini?
     
Loading...