Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haka katoto mi nakapendaga!

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Oct 23, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sa mbona hakaonekani ndugu MKUU?
    Au unako hapo getho!...hatukaoni, ...piga picha utu`scanie!
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haka Hapa Mkuu Sorry!
    [​IMG]
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimetania! si haka!!!
    [​IMG]
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr.....mh!
    Utafungwa wewe ...humjui anayekamiliki kwa sasa!!
    Niulize mimi...jamaa anapiga ngumi za pua tu...hapigi pengine!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kaoe basi
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pua langu Kama La Michael Jackson La Bandia afu la chuma!
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    FL1, kumpenda mtu hakumaanishi unataka kumuoa au unamtamani! niko ingejidi tayari!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shukuru huyo mywaifu to-be wako siyo mwana`jeiefu!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh kazuri sana yaani mtu mzima naingia chumvini bila kuuliza hapa tatatata
     
  11. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuache utani, kako bomba!

    [​IMG]
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Duh kitu imetulia!!! Ila mwana hako ni pozi na hako kagauni tu ndo kanakuchnganya.
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanaume, always watata
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mwanangu kitu ''natural'' purely African!!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    who the hell is she?
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi si mjui,
    au naye ni selebriti kibongo bongo?
     
  17. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Joketi, mrembo ambaye amekuwa akijitahidi sana kujiepusha na kashfa na mpaka sasa hajakumbwa na ‘skandali’ yoyote ‘siriasi’, kwa wiki nzima, sasa amekuwa akilia baada ya picha ya msichana anayeaminika kuwa ni yeye, kubandikwa mtandaoni (hatuutaji mtandao), kama inavyoonekana ukurasa wa mbele kulia, akifanya ngono na mwanaume asiyejulikana.

    Picha hiyo inayomwonesha Jokate akifanya ngono mtandaoni, hivi sasa imesambazwa kwa nguvu zote kwenye simu za watu kupitia utaratibu uitwao Blue Tooth na Memory Card, ikisemekana lengo ni kuendelea kumchafua mnyange huyo, ambaye siku zote amekuwa akionekana mwema na mwenye sifa nzuri mbele ya jamii.

    Kama kawaida, gazeti hili lilikuwa miongoni mwa watu wa kwanza kabisa kuinasa picha hiyo kwa sababu hushughulika sana na skendali za watu maarufu, ambapo katika kikao cha gazeti, picha hiyo ilipokelewa na kuanza kuchunguza vizuri kipande hicho cha video na mabishano makubwa kutokea, huku baadhi ya wajumbe wakisema “Ni Jokate na wengine wakisema siyo”!

    Kilichomwokoa mrembo huyo na kuonyesha kuwa picha hiyo si yake bali ni ya msichana anayefanana nae sana, ni kidude cheusi (love spot), ambacho Mungu alimwekea Jokate juu ya mdomo wake wake, (kama kilivyozungushiwa kiduara chekundu katika picha halisi ya Jokate iliyoko kushoto ukurasa wa mbele), alama ambayo hakika, ndiyo iliyookoa heshima ya yake iliyokuwa hatarini kutoweka.

    Picha ya msichana aliyewekwa mtandaoni akifanya ngono haina kidoti hicho cheusi ambacho kimekuwa alama ya Jokate, hivyo kufanya kile kinachofanywa na Kikundi cha Destroy the Inocent, kuonekana ni uongo wenye lengo la kumchafua mlimbwende huyo.

    Ni tofauti ya picha hizo mbili, ndiyo iliyofanya gazeti hili na mengine mengi kutochapisha habari hiyo, baada ya kuthibitisha kuwa, kashfa hiyo ni uongo unaofanywa kwa lengo maalum na kundi hilo chafuzi.

    Gazeti hili linalaani kitendo kinachofanywa na Kikundi cha Destroy the Innocents cha kuchafua majina ya watu kwa makusudi na juhudi zinaendelea ili kuwanasa watu hao kwa lengo la kuwafikisha mikononi mwa sheria, huku ikidaiwa kuwa, baadhi yao ni wanafunzi wa Chuo Kikuu kimoja maarufu jijini Dar es Salaam.




    Source: http://www.globalpublisherstz.com/2009/02/11/miss_jokate.html
     
  18. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haka kabinti kanaliwa na nani hapa mjini? Hakana skendo kabisa. Kanaonekana katamu sana.
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    kanaonekana katamu sana!!!, nani anakamiliki kwa sasa?????
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, kanaonekana katamu sana,
    btw haka ni kanani vile mbona sikajui??.
     
Loading...