Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haka katabia kananikeraga sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 9, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Unakuta umeenda kwenye show ya msanii flan na mpenzi wako,cha kushangaza huyo mpz wako anajifanya anaenda kumtuza huyo msanii afu anamkatikia mauno as if wanajuana..inanikeraga sana hii tabia.
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiende nae tena
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ha haaaaaa......na wewe unatoa tu single yako lol
     
  4. N

    Namjeny Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mweleze katabia kake kana kuchefua....huyo anakua anatafuta soko lingine
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na mkatikie msanii mwingine atakuja.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Na huwa wanawatunza hela zenye number za simu. Kama mwanamke wako mcharuko mwambie akupe wewe hiyo hela ukamtunze.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Acha kwenda naye manake kila ukienda naye utakuwa unaboreka tu.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    msiende
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi niliona concert ya Fally ile ya kwanza hadi nikakata tamaa yaani, ilibidi nibadili channel. Wanawake wanamkatikia alafu na yeye anawachezea kwa dharau sana... cha kushangaza wana watu wao pale pale, wengine unaona mtu wake anamkataza kupanda, jukwaani, anamvuta mkono ila Fally anamwita basi dada anamsukuma mtu wake na kumkimbilia fally! hadi huruma nakwambia...
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli!

    Kuna show flani nilifanya Nairobi, kuna waifu wa mtu alijisahau akaomba denda kabisa yaani wakati nampatia kuna njemba ikaharibu show.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    kuna watu hawajiheshimu kwakweli. Ni raha zao lakini huwa wananiudhi kweli, hawana staha hata kwa wenzi wao!!!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    wengi wanakuwa mcharuko
    na hata wanaume walioenda nao sio watu wao permanent
    ni vibuzi tu
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kua mnakatikiana wenyewe makwenu ili wasidate na viuno vya wasanii. Sio watu hata kwenda na wenzenu disco hamwezi wakati mnajua fika wanapenda sana kukata mauno.
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa kinachokufanya uende nae kwny show za waranii ni nini wakat unajua kabisa hupend tabia kama hzo
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mi huwa najiuliza sana kama wanadamu tunajitambua!Sijapata jibu kabisa!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi najitambua lakini siwezi kabisa kujizuia kupanda jukwaani na kukata hadi chini. Tena msanii akinipeti peti ndo mzuka unanipaisha.

     
  17. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa kwangu nilishampa misimamo yangu na huwa hafanyi ujinga huo. Mueleze kwamba huipendi hiyo tabia, kama ni mke bora atakuelewa.
     
  18. s

    sangija Senior Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakwenda nae wa nn?? mwache home akae na watoto,kama hamna watoo acha alale mwenyewe mpka utakaporudi.
    Hio yaonyesha huna sauti kwako hadi huwezi mpa amri mwenzi wako ala!!!
     
  19. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda wanajuana.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani kama vile wanaume wanavyo enda kuwatunza wacheza shoo kwa kuwawekea pesa kwenye boobs na kile kimfereji; wanankera sana!
     
Loading...