Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haka kasanii kameponea chupuchupu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NTINGINYA, Oct 14, 2010.

  1. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    View attachment 15274 Huyu msanii alikua anakuja vizuri sana katika vipindi vya ITV na baazi ya picha alizocheza japokua sinyingi lakini movi yake yamwisho niliyoiona nilimuonea huruma tayari walianza kumwelekeza katika mamboya yakumvunja heshima kusheza filam za kupotosha jamii japokuwa wengi wansema ni kwenda nawakati kwamtazamo finyu, nilianza kumuoniea huruma kwasababu wasanii wetu huwa wanaharibiwa na viongozi kutojali maadili na desturi yetu yakiafrika lakini mungu kakiokoa kupata ndoa kimetoweka kwenye biashara ya filam,
    kalivutia sana kwenye vipindi vya ITV kama mnakumbuak kalishiriki tamsilia flani, nasikia kimeolewa na mume hataki usanii nimebahatika kupata picha yake mkubukeni MANKA
    View attachment 15273
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    What is your ponint? No offense
     
  3. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa binti huwa wanapita mwingi sana mpaka huwa wanombwa hongo nahongo yenyewe ndovile siunajua mambo ya luninga kuuza nyago antadanganywa kuwa watamuwezesha kuwa kioo cha jamii wanamtumia kama tenes akimegwa na mkrugenzi badae na pormota mwisho ankuwa kwenye magazeti kashfa kilasiku nazani umeni faham
     
  4. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ntinginya mimi nakubaliana na wewe kweli jamaa huwa wana walaghai wasanii hasa wanpochipukia na akiwa na mvuto huyu mdada ana mvuto na nimewai kuona filim yake kama skosei inaitwa mtoto wa mjini lakini alikua scrpti ya pili sins utalam na mambo ya uigizaji na ilikua ni stori ya kweli
    anaejua zaidi atupe nyeti
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwache nae abahatike, maana kwa wanawake kuolea ni deal kubwa sana, anajikisikia yupo secure kimaisha
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unamaanisha nini?
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa naye aache uchoyo yeye mwenyewe kakapendea humo humo kweye movie industry? Kwahiyo ni kweli kuwa wasanii wa kike wanaigiza ili kupata waume wenye nazo? Manake weng kweli wakishaolewa sokoni hawarudi tena je wanakuwa na vipaji kweli au ndo target yao waume?
     
Loading...