Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haka kamchezo kanafurahisha kweli, ni mambo ya m-pesa, tigo pesa na wengineo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babuu Rogger, Apr 1, 2012.

  1. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wana JF siku zote wanaume ni wabunifu sana. Siku hizi wanaume wanaopenda kuchukua wale wanawake ambao wanakuwa na makubaliano ya wakishamaliza majamboozi wanawalipa, sasa kinachofanyika mwanaume anamchukua mwanamke na kuanza kumpa kinywaji si unajua tena mambo yetu yale, sasa mambo yakishaanza kukolea anamtumia pesa 50,000/= au 100'000/= kwa njia ya m-pesa au tigo pesa pale pale walipo na sms inajibu pale pale kwamba mshiko umeingia na wakimaliza majamboozi atakwenda kuchukuwa atakakokwenda. Sasa mwanaume atatoka kama anakwenda toilet vile kisha anapiga huduma kwa wateja na kuwaomba wamrudishie pesa yake kwani amekosea namba aliyotuma, si unajua tena na jamaa walivyo fasta wanarudisha pesa kama ilivyo na ile msg ya kwa mwanamke inabakia kama ilivyo kwamba a/c yake ina mshiko. Sasa asubuhi wakati wameshamalizana mwanamke anatoka kwenda kuchukuwa mshiko wake na anakuta a/c haisomi na alishatoa huduma kwa ujasiri mkubwa. Hapo sasa ndipo huwa tunasema kweli akili ya mwanaume mwenyezi Mungu kaijenga.mchana mwema.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    laki moja ni kilo ngapi za mchele kwa wanao?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unaitwa kule chit chat.
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aisifiae mvua..................!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    athante,umeniongezea maujanja
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Itakuwa imemnyeshea si bure.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Aisee!hzi akili tungezitumia kwa mambo ya kimaendeleo tungekua mbali sana sa hzi.
     
  8. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    we acha tu.
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Na huyo dada anatakiwa akishaipokea hiyo hela na yeye hapo hapo anaiamishia kwenye namba nyingine hapo hapo au ana-cash kabisa muda huo huo
     
  10. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nishawahi kumfanyia demu wangu moja mtoto wa aliyewahi kuwa kibopa mkubwa hapa tz
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbna wabongo wabunifu?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    siku hizi akisha ipokea tu anaihamisha kwenye namba nyingine au kwenye akaunti yake.........

    Ila hii haya wafanyabiashara wamelizwa kwa style hii
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    THANKS BOSS............. na kwa starehe ipi??? ya dk 5 na majasho na magonjwa na fadhaa??
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao....
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya............
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ujue kishaliwa huyo.......................................!

     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Weeee……!! Don't try this @ home…kwa customer care gani hapa ya kucheza na shilingi chooni kiasi hicho?! Labda uwe na kahaba mwenzako pale customer care/call centre ambae anajua ABC ya mchezo wako kiasi kwamba ukisha-risk tu huo mkwanja unampigia kwenye namba yake ya kiganjani halafu ana-reverse on the spot, otherwise, hadi simu yako inakuja kupokelewa tayari utakuwa ushaliwa….labda kama umezoea kufupia! "V" anahitaji huduma zako….!!!


     
  18. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakupa cheo cha 'Profesa wa Usanii'. Ila kama hujaridhika nawaachia mashababi wa jf. Ila mimi lazima niitumie hii technic. Just in order to discipline them.
     
  19. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahah hili ni uwongo mtupu...malaya anatakaga cashh tuu!!!!
     
  20. R

    Ras wakambo Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama mtoto wa vibarua tutajuaje
     
Loading...