Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haka Kabinti jamani doh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BabaTina, Jan 6, 2012.

  1. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Kuna kabinti hapa mtaa wa jirani, ukikaangalia kwa umri kanaelekea kuwa na umri kati ya miaka15-17 hvi.. kametokea kunizoe sana, ila kituko kalichotoa leo ni babu kubwa aisee.
    Mtu mzima nimetoka home kwenda kununua vocha mida ya saa2 usiku hivi nkakutana nacho kwenye kijinjia cha giza baada ya salamu kikadai kinakwenda nnapoelekea..baada ya hatua kadhaa kilipoona tumefika kwenye kiza kikaushika mkono wangu wa kuume na kuuweka kiunoni pake..mwanzo sikuamini lakini ndo nikajua yashatokea hivyo..nilipotaka kuutoa mkono wangu kidada kikaung'ang'ania, nikaona duh yashakuwa mambo..sasa katika harakati za kutaka kujinasua si nikajikuta nimeshika lundo la cheni kiunoni kwake, kwanza sikuamini kabisa jinsi vile kile kitoto kilivyo na huo mrundo wa shanga kiunoni...mzee mzima nikatumia nguvu kujinasua afu nikapiga hatua za fasta na kukiacha kimeduwa...lakini bado najiuliza sana..ni kweli kale ni katoto ama mkubwa mwenzangu!?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkubwa mwenzako? Kama Tina?

    Kaa mbali nako, utajasingiziwa kesi ya kubaka.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pita nako kwani nn?
     
  4. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Inabidi nifanye hivo sababi duh, kuna mengi kameyafanya leo mengine ni haibu kuyaweka hapa jukwaani..coz hata hicho kinguo kalichokuwa kamevaa then juu kamefunikia na kanga ni aibu tupu
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una uhakika na estimation zako kwamba ana miaka btn 15-17 basi sio mtu mzima hiyo ni moja ila ni moto mwenye tabia chafu na asiye na maadili, lakini pia nawe una makosa kwa mtoto kama huyo kukufanyia namna hiyo ni dharau, unless otherwise ur interested too kama hukutoa kauli zaidi ya kujinasua na kukimbia hilo ni tatizo pia.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna mmoja huko anachangisha rambirambi kwa ajili ya mke wa mtu.
    Sasa huyu under 18, naona unataka sanda au keko

    RIP in advance
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kesi hiyo na aibu juu
     
  8. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Ama kweli mdanganyika hupendi niendelee kula maharage ya kuunga ya kitaani..!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We kachekee ukanyee debe.
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kama kanasoma piga chini usije ukanyea jela miaka 30 lakini kama hakasomi bandua uone na shughuri ya shanga na cheni
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Woga ndo umaskini wako ndg. Dog mwenyewe kaipenda muuzie tena kwa dola sio bei ya madafu
     
  12. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Ni kweli sikutoa kauli yoyote pale kwani ile nilipoamua kuchapa mwendo binadamu kadhaa wakawa wanakatiza, so hofu yangu ilikuwa ni kwa hao wapita njia bila shaka isingekuwa rahisi kwao kuniamini mimi rather wangemwamini yule mtoto na mie ningeonekana nazuga tu!
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kanataka kukusambaratisha ww na familia yako
    utaozea keko nani atamtumza Tina?
    kama unataka mpango wa kando sogea sogea la prima,las vegas na joly club wapo wa kumwaga,
    afu na mashaka kama kweli ww ni baba Tina iweje katoto kakuzoe au bado barchelor na tina ulimpata ukiwa form two tuambie.
     
  14. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    je anafahamu kwamba wewe ni baba tina? Kwani hawasomi na tina shule mmoja?
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    We sema tu kuwa unakatamani kama hadithi hii ni ya kweli!
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aa baba T. lazima umemtengenezea mazingira ndo maana amejaa mwenyewe hlf sasa unasema anakutega hakuna lolote. kuwa mkweli.
     
  17. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Thanks kwa comments zenu kwani kadri mnavyochangia ndio nafahamu wapi nilikosea na nini nilitakiwa kufanya wakati ule.
    By the way mie nna mtoto wa kike anamiaka 3 sasa though am nt married to mamatina.
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo umegaili shauli yako. Utakatesa katoto ka watu
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Hhhm. . . . Labda anataka awe mama Tina.

    Alafu kama umeweza kutuambia yeye alipokosea embu tuambie na wewe ulipokosea ni wapi.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Unatafutiwa kesi na hako kabinti ni mtego tu.......STUKAA WEWE!!! Na ungekachapa tu hata kofi ungesikia ANANIBAKAA ANANIBAKAAA.......heheh ungeskilizia mziki wake aisee!!!
     
Loading...