Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hajui kuhesabu siku zake

Discussion in 'JF Doctor' started by MATESLAA, Nov 4, 2011.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpenzi wangu hajui kuhesabu siku zake za kwenda mwezini na ana umri wa miaka 24 hajui siku zake za hatari yani kushika ujauzito kila siku nampa somo lakini aelewi nifanjaje ndugu zangu
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Zigo lako hilo, muhesabie hadi atapofika 45-50 yrs
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Muandikie kwenye karatasi alafu awe anakariri kila siku!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    ndo maana mko wawili, sasa kwa vile haelewi libebeb hilo jukumu mpaka atakapoweza la sivyo jiandae kujaza dunia mpaka tufike bil 10 toka 7 tulitopo
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sijui kwa nini hii kitu kwao kuijua ni ngumu kweli. yaani mpaka mtu unaboreka kila siku unaimba wimbo ule ule yaani inaboa kweli mtu hajijui mwenyewe, mweeeeeeeee!
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    Chukua kazi ya kuhesabu hizo siku wewe, inaelekea utaweza kuifanya vizuri zaidi kazi hiyo kuliko yeye ili kuepuka hizo mimba za kila siku, vinginevyo just wrap it up!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,kumbe wako wengi sana eh
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chagueni family planing inayo mfaa. Sio kuhesabu siku au coitus interomptus sasa...
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umri na experience vinachangia. Unapofikuwa young and faithful you dont care the dates, infidelity ikianza unakuwa Prof wa hayo mambo au ukiolewa unaanza kuwa responsible na dates.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,712
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    Kuhesabu siku ya nini mkuu?
    Kuzaa kumewekwa na mungu ndio maana kupo,
    Wacha atuletee wana, kina uncle tupo wa kuwalea.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    hizo mimba za kila siku huwa anazaa ama ndo mnaenda kuflash?????????????????
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya wanawake huwa ni ngumu sana kuhesabu siku zao kutokana na kubadilika kwa kila mara kwa tarehe zao za kuingia mwezini.
    Inawezekana mwanamke wako ana tatizo hilo na inafaa ukae nae chini kwa utulivu na mjue namna ya kufanya maana inaonekana hapo unachohofia ni mimba.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wawapi huyo Mkuu! kama vipi vaa kinga!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Napata shida kuelewa mapenzi yako kwake.......................vipi upendo umetoweka au ni woga wa kummimbisha?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akianza kuzikariri ndiyo zinapotea kabisa kwa mawazo!
     
  16. l

    lesedi Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumia kinga ndugu yangu wakati mwingine hii kitu si ya kuamini sana hubadilika mwezi hadi mwezi, kwa hiyo usimlalamikie mwenzio. Mkae chini muongee njia gani mbadala mtumie, kwani hata ulivyoiandika hapa unalaumu kwa swala ambalo wakati mwingine liko nje ya uwezo wake. Ukimpenda utamjali, kumthamini na kumheshimu.!
     
  17. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mshatoa mimba ngapi?
     
  18. Bacardi

    Bacardi Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Experience inamata sana kwenye ilo.alikuwa mtoto and very faithful so hakuwa na haja ya kuzijua coz hakuwa na hofu yoyote. Mpe muda ataelewa tu,kwa sasa beba wewe ilo jukumu coz u seem to be good in it.usimfanye ajione mjinga utamstress bure.
     
  19. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama yeye hawezi, msaidie wewe kujua hilo. Ndio sababu mko pamoja.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mnunulie calculator.
     
Loading...