Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hajiuzuru mtu na ole wao CCM atakaye toa saini watamvua gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 20, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani kwa atakaye uliza source:

    Ni hivi toka jana nawambia mambo ya ndani ya vikao vya muhimu kuwa waziri mkuu na baraza lake wamegoma kuondoka kwa sababu ni aibu sana mawaziri hao wanataka waondolewe kwa njia ya mabadiriko ya baraza la mawaziri lakini si kwa shinikizo kama la Zitto.

    Sababu za wazi kabisa:

    Wangekuwa na nia wangekuwa wamesharangaza kujiuzuru lakini wote wameomba mda warekebishe kasoro hizo lakini si kuwajibika kwa madudu yao.

    Mpaka sasa hakuna kauli ya Rais wala waziri mkuu wake.

    Wakuu ndo ukweli hakuna anayetaka kutokupishwa barabarani kwa ving'ora
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zitto na CHADEMA watakachofanya ni kwenda kuwashtaki kwa wananchi. Hilo halina shaka, wakikataa ndiyo wanarahisisha mabadiliko kwa njia ya M4C
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Umemaliza kila kitu mkuu
     
  4. a

    adobe JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    serikali ya kishkaji yote mijizi.hebu fikiria mkulo alikotoka nssf kwa kashfa ya wizi leo waziri wa fedha,mataka wa ppf kapewa ATC, kama sio ndge wa aina moja huruka kwa pamoja.yaani alowateua na wateule wake yote mijizi mana huwezi mteua mwizi wakati unajua fika ni mwizi kama na wewe si mwizi ie unataka akaibe akuletee.
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    na hili litawaporomosha sana ccm kwa sababu huu wizi bado hauja sikika kwa watanzania wote kama cdm itaamua kuandamana nchi nzima kwa ajili ya kupeleka ujumbe basi ujumbe utawafikia wale waliousikia bungeni na wengi ambao hawakuufikia bungeni.
    ningekuwa mimi ccm ningeshauri wajiuzuru ili ionekane kuwa ni msimamo wa ccm.
     
  6. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu tutapata leo wakuu
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hivi Rais ameisharudi?

    Waziri Mkuu yupo kikaangoni atoe tamko gani?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    zitto kawatega sana!
    Wakijiuzulu ni sifa kwa cdm.
    Wasipojiuzulu wanasemewa kwa wananchi.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kaya mwenyewe ndio anawalinda hawa majambazi wa rasilimali zetu. Like father like son.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zitto kawashika kwenye nyeti zao hawa viwavi, hawana pa kupumulia.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    viongozi wetu hawaelewi maana ya kuwajibika
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tusubiri tuone.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hatua hii aliyoichukua Zitto hakika amerudisha hata credibility kwake kutoka kwa wananchi. Magamba wamewekwa kwenye mtego mkali sana.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wataijua tu hata kwa upanga maadam watanzania wameamka. Nguvu ya umma si mchezo.
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    dosama utulivu unahitajika mkuu.......
    Hii thread sijui ya ngapi unaanzisha.
    Hatushindani, unaweza kupost tu kama maoni kwenye thread makini kuliko kutujazia mathread yasiyo na kichwa wala miguu
     
  16. w

    wakijiwe Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh. zitto katumia haki yake ya msingi kama mbunge na anaonesha ni aina gani ya wabunge tunaowahitaji wawepo bungeni. hii ndio demokrasia ya kweli kwa kuibua uozo ndani ya serikali na huo ndo uwajibikaji wa mwakilishi wa wananchi.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona hii ipo poa? Au wewe una brain concussion!
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sie watanzania ni wazuri kwa kusema au kulalamika na si kutenda
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, watanzania wamebadilika, wewe subiri uone kifo cha magamba 2015.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hii!
     
Loading...