Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hajielewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyamayao, Jan 26, 2009.

  1. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wapo katika ndoa kwa miaka 4 sasa, wamejaaliwa baby gal, mume alikaa muda mrefu sana bila ya kazi coz kule alikokuwa anafanya alipata matatizo akafukuzwa kazi, kapelekwa shule kwa pesa ya mkewe, katafutiwa kazi nzuri na mkewe walikuwa na maisha mazuri/maelewano na kila jema, mume kaanza kubadilika, leo akirudi ni kumpiga mke, kesho ni kutafuta sababu ili mradi wagombane, mke kavumilia yote mpaka majuzi mume alivyomwambia" mama anakuja kutoka kijijini but samahani sana kukutaarifu kuwa anakuja na mke mwenzio kutoka kijijini nina twins nae wana mwezi 1, mama kaonelea waje tutambuzane coz nae ni mke wa ndoa kama ulivyo wewe"...wamekuja hapo ndani hapakaliki mama mkwe ni visa na vituko anasema yule mjukuu wa kwanza siowa mwanae bali wake ni hao twins wachangaa, maneno ya kejeli kutok kwa mama mkwe hana raha, imekuwa kero, rafiki yangu ni kulia kulia tu, anasema ana mpango wa kuwaacha hapo ndani akaanze maisha mapya, nilikosa ushauri wa kumpa.

    tumsaidie jamani.
     
    Last edited: Jan 27, 2009
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Suala la yeye kuachana na huyo mwanaume nadhani halina mjadala labda kama anapenda kukaa kwenye ndoa ya mitala. Mjadala hapo ni wa namna gani ya kuondoka na pia majaaliwa ya mtoto.
     
  3. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Mwambie atoe timu, nadhani kama bado hajakwaa virus bado vitakuwa njiani, yaani mwambie afanye fasta, kwani vipi tena wanawake si mnapenda uhuru wa kujiamulia sasa imekuwaje? The guy is a big tym sucka!!Mbona easy tu!
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Aisee hii nayo ni kali!Huyo mama mkwe nae mshari sana na inawezekana wakwe ndo walimshinikiza mtoto wao aoe mke mwingine labda kuna tatizo kati ya huyo dada na wakwezake!Mbaya zaidi mme wake inaonekana anawasikiliza sana wazazi wake kuliko mke wake!Namuonea huruma huyo dada hana pa kukimbilia zaidi ya kusugua magoti namaanisha amwombe sana MUNGU!Pia kama mila za jamaa zinaruhusu mitaala hapo hana ujanja!avumilie tu kuishi kwenye uke wenza!
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hayo ndo kitu mapenzi!
     
  6. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2009
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani za leo, kwa kweli topic yako imenigusa sana Nyamayao, tena kabla sijasahau mbona PM yangu hujanijibu shostiiii! Sasa mwenzangu kuhusu huyo dada na maongezi yako inaonekana kabisa anajiweza kimaisha. Jamani mapenzi hayalazimishwi na kila shetani na mbuyu wake, ushauri wangu ni bora aondoke na mapemaaaa kabla haka kageni ketu(VVU) hakajaanza kumtambalia kwa kweli. Tena amshukuru Mungu kwa kujibu maombi yake tayari naendelee kumuomba atampa wake watakaye pendana kuliko. Jamani mpe pole shosti wetu mwaya na tunamtakia kila la kheri.
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mmh!..
    Hamna jinsi hapo zaidi ya kuachana na huyo mwanaume maana anashuhudia vituko vyote wala hajahadithiwa.
    Hamna mtu anayependa kuachana na mume/mke wake kiholela lazima kuna sababu maalum,hivyo hilo swala la huyo dada linaeleweka kabisa.
    Maisha mafupi na kila mtu ana nafasi moja tu ya kuishi,ukifa hurudi tena duniani. Hivyo furahia maisha siyo kujitesa kisa penzi japo ni ngumu kumuacha mtu unayempenda.
    Mshukuru Mungu una mtoto. angalia maisha yako yanapoenda,mlee vizuri mwanao.
    Malipo duniani hata usipomlipa wewe atalipwa na mtu mwingine.

    Bel.
     
  8. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Just curious...what is Twince?!...
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Atakuwa alimaanisha twins (mapacha) kwa jinsi mtiririko wa stori ulivyo.

    Bel.
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    I see!..tks
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hakuwa na ugomvi nao kabisa but inaonekana mama mkwe alikuwa ana pretend kumpenda mka mwana wake, kuna siku tulienda kijijini kwa huyo mama mkwe alikuwa amefiwa na kakake yani mjomba wa mume, mama mkwe alionyesha upendo wa ajabu kwa mka mwana wake kumbe ni ku pretend tu mana rafiki yangu ndio alikuwa anahudumia msiba mpaka walipovunja tanga, coz mume alikuwa hana kitu, mama mkwe ni kama hivyo tena, nilihamaki nilivyoambiwa huyo mama kafanya alichofanya.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mpendwa wangu sijapata PM yako jamani, plz nitumie tena love, unajua Aunty Lao hii kitu inaumiza kupitiliza, yaani akikaa ni kuliaa tu, aliacha kusomesha wadogo zake ili amsomeshe kwanza mumewe wajikwamue,matokeo yake ndio haya! inaumiza sana anajuta lakini ndio hivyo tena, uwezo wa kimaisha anao, na ndio plan yake kuondoka but akifikiria hiyo nyumba mume alikuwa na kiwanja mke akaona ni bora ajenge hapo wakae kwao, nyumba ni nzuri sana kajenga kwa nguvu zake kwa mama yake mzazi ni ka nyumba ka kawaida tu, analia kwa mengi! ningejua ningesomesha wadogo zangu nipate baraka za wazazi, ningejua ningemjengea mama yangu nyumba kama hii anipe baraka..ningejua...ningejua....
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    thanx so much Bel
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    - I was once told " kila chenye mwanzo kina mwisho " e.g. barabara ya Cairo -to- Cape. I'm not certain if these wise word applies to "marriage".

    - Hawa walikuwa "wameoana" au ni "sogea tuishi"?

    - Je umeweza kupata undani ya maisha yao .. before "ndoa"? Is it possible kwamba mwanamume alimsomesha mwanamke wakati wakiwa "wachumba"?

    - Ni mtizamo tu!
     
  15. D

    Dina JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Akina baba na mama zao, mmh mpaka wakati mwingine wanashindwa kujiamulia mambo yao wenyewe.....Si ajabu aliambiwa kuna binti mashallah yupo kijijini tena ana uzazi nje nje sio huo wa mkewe wa kubania....

    Tatizo la kutoa ushauri maeneo haya ni moja, tunaweza tukawa tunaona kuwa kwa mtazamo wetu huyo bibie ajifungashie kilicho chake aanze, asije akalibamba limuheshimiwa (VVU) huku anajiona. Pitia jioni maeneo ya barazani kwao, aah wenyewe wameshikana mikono na tabasamu tele mdomoni, mtoa ushauri unabaki kukwepesha macho......
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    typing error
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    labda huyo mke si kabila lao!maana kuna wazazi wengine hawapendi watoto wao waoe kabila tofauti na lao!
     
  18. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kukaa na kujuta kwani nina uhakika wakati anayafanya hayo alijua anafanya kitu sahihi,kwa sababu imekuwa ndivyo sivyo ni kujipanga upya na kuangalia nini cha kufanya,MAISHA NI LAZIMA YAENDELEE.Mpe pole sana,sometime life is not fair.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapana! mwanamke alisomeshwa na wazazi wake, ni mtu wangu wa karibu sana naweza kukueleza machache! walipokutana mwanaume kwa wakati huo ndio alikuwa na kazi mwanamke ndio amemaliza chuo, wakaingia uchumba, mwanzoni mwa ndoa mwanaume akapata matatizo, mwanamke ndio akaamua kumpeleka skul, ndoa yao ilikuwa na kila jema! sijui shetani gani jamani.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ni makabila tofauti! nadhani mama mkwe ndio anajua ukweli wa hili jambo kwamba kwanini kaamua kufanya hivyo, kama ni kabila hilo alijua kuanzia mwanae alivyoenda kijijini kumtambulisha mchumba, mbona kwa wakati huo asiseme ni kabila tofauti simtaki?
     
Loading...