Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haji ghetto mpaka st.anna na kiti moto nusu kilo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kottler Masoko, Apr 11, 2012.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MAMBO VIPI WADAU!!

    Ndugu yenu nipo ktk michakato ya kutafuta Permanent GF,maana nimechoka kuchakachua na umri nao unasogea kwa kasi ya kimondo.
    Nimefanikiwa kupata Kibinti Kimoja toka Kaskazini mwa Tanzania ( Chembamba,rangi ya Chocolate, Macho makubwa meupe pee,karefu ila me ni mrefu zaidi yake,kana nywele black ndefu nzurii, sema meno yake ni ya Gold) anasoma Chuo Kimoja katikati ya Jiji hapa, kwa kweli kazuri na katamuu..
    Ila kuna tatizo moja linanikera mno, ni SIKU akiwa anakuja home kwangu ni mpaka masharti kibao yakiwemo,anakuja kwa muda anataka yeye,lazima ununue chupa 2 za st.Anna na nusu kilo ya kiti moto,na zawadi yoyote (kama ni perfume au underwear basi ziwe za ukweli vinginevyo atakususia) so hata cjinafasi nae vile me nataka mazee mpaka nahisi kama naibiwa kimtindo flani hivi...
    HIYA C MATATIZO JAMANI!!!

    Angalizo:
    Please kama una matusi, madongo na maneno machafu bora usicomment,this is for men who real feel the pretty women(suffer like me) and and women who real like to be treated like pure queens...NI hayo tu.
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado hajakupenda kwa dhati, anataka zawadi tu huyo,
    Mkalishe uongeee nae malengo yako juu yake labda ataelewa
    La sivyo mbeleni naona giza tu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi? Nataka kuchangia kulingana na umri wako!
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    maybe ulianza nae hivyo from the first day, women wanatabia ya kuzoea, muonyeshe msimamo wako, mwambie kuwa hiyo tabia huipendi, kama nankupenda she will listen if not, then utajua ukweli
    note: wanawake hupima misimamo na kama huna atakudrive...........
     
  5. juma sal

    juma sal Senior Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa unauliza nn hapo?........kwanza ushanichefua kitimoto kharam kabisa na ukome kukitaja jamvini
     
  6. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Starehe Garama
    wewe ulitaka ule burebure
    akija kwako bila kunukia si utamtimua
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We unanishangaza kweli chalii wangu! Unataka pamanent GF? ndo mdudu gani huyo? ungesema unataka wife ningekuelewa. GF hawezi kuwa pamanent coz ni rafiki tu. Muda wowote anaweza akachomoka, kama hao wengine walivyochomoka. Kosa lingine wewe unaingia kwa mademu kwa gia ya pesa chalii wangu, yan watakukoboa ubakie chenga. Kama hujui wanawake ni kama sime kaka, wanakata kote kote. Ukijileta kama unazo basi kwa matumizi ndiyo wenyewe, ukijileta kama wa kawaida ataishi kikawaida kulingana na mfuko wako, hata ukikubalika na senti huna unaweza kuwa unapewa mafungu. Huyu ndiyo mwanamke. Anaishi kwenye hali zote bana kulingana na ujinga wako au werevu wako!
    Pili, kwa maelezo uliyoyatoa, huyo demu hakupendi tena ana jamaa wake na akiwa free na hamu ya kugonga hiyo noah na wine ndo anakutafuta, na anahakikisha hajala bure na perfume unatoa. Yan wewe chalii wangu, kwani wewe hushtukii unachezewa kama ATM ya NMB? Sasa wewe jaribu kumwambia siku moja, nimekuandalia NOAH, wine na marashi halafu usinunue hata kitu kimoja, uone kama hata denda utapewa!!!!!! Utasukumwa kama kanumba (akukanumbe) oooh! sasa hapo ndo utajua huna lako, na hiyo dhana ya pamanent GF utaitoa kichwani, uweke ya pamanent wife.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wacha akutumbue kwani mzigo siana kupa.Angekuwa hakupi yangekuwa mambo mengine.Komaa naye tu ndo wengi wao wa kaskazini wa livyo labda anajua unamchezea tu ndo maana ukimtosa asiumie awe na kitu chakujisifia.
     
  9. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 2,560
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    binti huyoo anaolewa...................
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jf is never boring
    (Source: The Boss).
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kaa nacho mbali kataku-kanumba!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeshapost thread yangu aisee! Umeni pre-empty kabisa, lol!
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa unataka tukusaidie mawazo au TUKUCHANGIE hela ya kitimoto na st.Anna.? acha ulelemama kama unatafuta muke
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    ulimwambia unataka awe permanent gf? Hizo ndo characteristics za girlfriends kaka, ungetaka mke angebehave kama mke.
     
  15. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahahaha, kiongozi nitaku-pm umi wangu ila nimeshavuka 25 kitamboo.
     
  16. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu kwa maneno yako mazuri na yaliyojaaa hekima and I will work on.
     
  17. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nisamehe bure ustaadh, tumlani shetani!!
     
  18. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kWA KWELI MKUU UMEONGEZA SIKU ZANGU ZA KUISHI, NITAFANYIA KAZI USHAURI KIONGOZI.
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    your welcome!
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama una uwezo wa kufanya hivyo kwann ulalamike?kiukweli hapo huna mtu just someone looking for alternative means...tafuta ambaye hata mkila ugali kwa mnafu anaridhika...
     
Loading...