Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hajees bus lawaka moto

Discussion in 'Jamii Photos' started by yangoma, Sep 14, 2011.

  1. yangoma

    yangoma Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf jana nikiwa pande za TANGA maeneo ya muheza nikashuhudia hili tukio la busi la hajees likiwaka moto bila kufahamu chanzo cha moto huo. Kwa bahati hapakuwa majeruhi wala aliye poteza maisha hapo,Hivi mbona usalama wa maisha na mali zetu ni mdogo katika vyombo vyetu vya usafiri? Nawasilisha

    Image0393.jpg Image0394.jpg Image0400.jpg

    hivi ndivyo ilivyo kuwa

    Image0402.jpg
    jamaa wpo bize katafuta masalia

    Image0397.jpg

    tukawa mashuhuda
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lahaula!!!!!
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vp watu walipona ndg yng mana hasala roho pesa makalatasi
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivi huwa yana kaguliwa kweli?? maana mabasi yaliyo mengi ni scraper
    zinazo tembea. kama mabasi ya kilombero na ifakara ni mabovu sana.
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hapo umenena. Hivi Ifakara bado ni sehemu ya Tanzania?
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    tume imeshaundwa ...ni insurance company gani waliwainsure nk!?
     
  7. yangoma

    yangoma Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamepona wote amini usiamin
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The dying country starts with dying sectors
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwenye red.Ukisema Ifakara je Ulanga,Malinyi,Mahenge ,Tnaganyikamasagati,Bilo Utapaitaje?Nafikiri wewe ujafika Ifakara eeeh.Ifaka pale uone.Nenda Ifakara Health Instute,Tanzanian Training Centre for International Health ni ulaya ndogo uwezi kosa zaidi ya watu wa mataifa 50 kila siku pale.
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kujua kweli ni sehemu ya Tanzania angalia hizo picha chache utajua :

    Picha chache za Ifakara
    1.Nyumba ya mbu-Utafiti
    2.Bweni la AMO
    3.Nyumba ya wageni
     

    Attached Files:

Loading...