Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hajazaliwa,Hajakulia,Hajasoma na Hajaishi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 21, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inamaanisha halijui hata jimbo analogombea,kwanza aliliita mkoa,pili akaja akaliita Arumeru Magharibi na kumbe ni Mashariki.Amezaliwa na kusoma Kenya,LLB kasoma uingereza na anaishi Mbezi,anatufaa kweli huyu?
    Mbaya zaidi hata jina lake halipo katika daftari la kudumu la mpiga kura,alijiandikishia Mbezi...
    Ni uendawazimu kumpigia kura mtu ambaye hata yeye hata jipigia kura.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili la jina lake kutokuwa kwenye orodha ya wapiga kura ni jipya kabisa!!!!
     
  3. O

    Original JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako wengi sana wabunge wa namna hiyo. Mh Vita Kawawa naye hajazaliwa, hajakulia,hajasoma na wala hajaishi Namtumbo.
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na hapo ndipo tutajua uelewa wa wanaarumeru.
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ss kali kuliko yaani yy mwenyewe hawezi kujipigia kura?ss ww mbayuwayu unaenda kumpigia kura zimo kichwani kweli?kukipenda hiki chama inabidi uwe na akiri ya mwendawazimu
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa magamba wanachongoja ni kuchakachua tu matokeo ,hao raia tutawalaumu bure tu,
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, uelewa wao katika lipi?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wameru ni werevu sana, hawadanganyiki
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280


    hawa wa Namtumbo wakifanyiwa hivyo ni sawa maana elimu ya kujitambua kule bado sana.
     
  10. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili la kutokuwa na uwezo wa kujipigia kura linatosha kuwafanya wana Arumeru kuamua kutokumpa hata nusu kura maana, hafai kuwawakilisha. Mtu asiyejipenda, utampendaje? Hajipi kura, kwanini wewe umpe, kwa lipi????

    Ha ha haaa, inachekesha hii!! Nassari hapa amepita kama wana Arumeru wanaakili sawasawa!!
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sijui unawezaje kujua matatizo ya wananchi wako kama hujazaliwa,hujakulia wala kuishi jimboni mwako.yaani ni kama kaja kuchukua ulaji arumeru halafu akaponde raha mbezi na chimwaga.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Zamani issue hizi hazikuwa na uzito sana. Siku hizi kumbe tunagombea tulipozaliwa? Lazima niende ocean road kugombea Ubunge hata kama wapambe wa magogoni watanisogelea. Wengi ni wakuja!
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    john mnyika, sugu na halima mdee nao wana wasifu huo ktk majimbo yao
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyo Slaa mwenyewe kazaliwa Zimbabwe kasomea Italy.
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo
     
  16. t

    tweve JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli we mama porojo nakubatiza jina lingine mama mropokaji kama wasira,sugu kakulia na kusomea mby,mnyika naye ubungo ndo kwake na kugombea si mara ya kwanza,halima naye hapo ndo viwanja vyake.haya niambie kuhusu huyo mkenya weko anaijua arumeru mashariki kweli?
     
  17. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uzushi wako ww magamba kama meno ya mamba,SUGU kwa taarifa yako kazaliwa mtaa wa SAYI na kasoma IYUNGA kakulia sayi na hadi leo wazazi wake bado wako sayi kijiwe chake kikubwa alichokua anashinda na kutunga nyimbo zake kiko stendi kuu ya mabus ya mikoani kwenye kibanda cha maaskari stendi yakiwa yanatoka upande wa kushoto kuna saloon ya kiume mbele yake kwa nyuma hiyo saloon ndo kilikua kijiwe chake hapo na masela wake hadi leo hii sugu anaenda hapo kijiweni kwa masela wako,siku nyingine usipost thread zisizo na utafiti mbayuwai mkubwa ww,nenda songea ukaulize NCHIMBI,KAWAWA walishakua na makazi huko?au hata kusoma tu hao ndo magamba wana sifa za kuweka vipofu
     
  18. b

    busar JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhan jfk patatulia, coz Hakuna mijadala, meru ipite
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umesema kweli . Rai wa Arumeru watakipa chadema kura halali na itashinda lakini kwa kuwa kazi ya ccm( chama cha mafisadi au chama cha magamba au chama cha mauaji au chama cha mateja) kazi ni kuiba kura hata kwa kutumia nguvu na utekaji ,uaji wa kikatili yanaweza kubadili matokeo kwa nguvu na kushinda
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    una hamu sana na Slaa?
     
Loading...