Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hajafaaa kumbe kapiga pombe haramu asubuhi na mapema..

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAPERO, Sep 10, 2010.

  1. KAPERO

    KAPERO Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi amini,, jamaa huyu maarufu sana kama kwa jina la Embe,, alionekana asubuhi sana akielekea maeneo kunako uzwa vileo vya kinyumbani/kienyeji. na baada ya kama nusu saa akakutwa kajilalia kama umauti umemfikia!!!:eek2::lol::eyebrows::sleepy: P9100125.JPG P9100120.JPG P9100119.JPG
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    sasa huyu jamaa anajiona kama yupo kitandani? kazi kweli Pombe sio maji Sio mchezo
     
  3. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    namna hii si wazee wa mujini wanajilia ubwabwa......................!
     
Loading...