Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haja ndogo

Discussion in 'JF Doctor' started by Lady G, Feb 29, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani naomba mnisaidie. Hivi kwenda haja ndogo Mara kwa Mara ni ugonjwa? Msaada tafadhali.
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 63
    Maelezo hayakitosheleza mpendwa! Je unapata maumivu? Ni mjamzito? Unahisi kuchoka sana? Unakunywa maji sana? Inaweza kuwa dalili ya UTI ni vyema kufika hospitali ukapima
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Vile vile ni dalili ya kisukari .
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Habari ! Kukojoa mara kwa mara kunaweza kua ugonjwa au si ugonjwa. Kama mchana unakojoa zaidi ya mara 8 na usiku zaidi ya mara 2 (polyuria au nocturia) itakuwa ni dalili za urinary tract infection (U.T.I) na siyo lazima iwe U.t.i pia kukojoa mara kwa mara kunawe kuwa kumesababishwa na kisukari, unywaji wa maji mengi, pombe, unywaji wa kahawa ,madawa kama diuretics , mimba Ebu jaribu kupima kama utakojoa kuanzia litre 3 basi ujue hilo ni tatizo.
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawashukuru kwa maoni na msaada wenu ndugu zangu. Labda niongezee Hakuna maumivu wakati wa kukoja, wala hakuna mimba. Usiku inakuwa kama mara 2, mchanza ndo mara kwa mara. once again, I appriciate 4 ur contribution.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,374
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 83
    Ukinywa maji mengi km lita moja,basi baada ya km robo saa utapata haja.Hata km ikiwa usiku then umekunywa maji mengi lzm uende haja mara kwa mara. Kama Lady G unakunywa maji mengi halafu unapata haja ndogo mara kwa mara haina madhara,isipokuwa km ni kinyume chake muone dokta.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,548
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 113
    Maji yatakufanya uende haja ndogo mara kwa mara mwanzoni,
    ukishazoea hiyo tabia inapotea,

    nilishawahi kukaa na mtu mwenye sukari, anaweza kukojoa
    hata mara saba usiku mmoja.

     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Punguza ubaridi wa kiyoyozi.
     

Share This Page