Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haiwaki, haifanyi kazi, hai run, hai...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by HT, Aug 2, 2011.

  1. HT

    HT JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unakuta mwana teknolojia anaandika hivi, program yangu haikimbii, au modem yangu haifanyi kazi. Inaboa hata unaanzaje kumsaidia. Basi wandugu muwe mnaweka maelezo. Kifupi sema kitu gani hakifanyi nini, umefanya nini so far then omba msaada. Hii ittamsaidia anayetaka kukusaidia na kuweka wazi zaidi.
    Mgonjwa akishindwa kujieleza tatizo kwa daktari, yeye ndiye ugonjwa wa kwanza....:)
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu wala usiwe na hasira nao.. ni mambo tu ya kuiga bila kujua unaongea nini , na watu gani, mambo ya kijiweni mtu analeta huku na lugha yake ya mtaani huku anategemea kupata msaada... ishu ya namna hiyo unapotezea tu...
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kama wewe ulivyoandika taito yako basi hapo kila mtu atawaza au ni nanilihiii......
     
Loading...