Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haito tokea mpaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Piazza jr, Nov 1, 2011.

  1. P

    Piazza jr Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani chekini tarehe,mwezi, na mwaka kwa leo 1-11-11 utaisubiri kutokea tena hii kitu
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    je ya hivi 11-11-11
     
  3. P

    Piazza jr Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nazungumzia 01-11-11 na sio 11-11-11
     
  4. mimi05

    mimi05 Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona katoka nje ya topic!! lol!
     
  5. P

    Piazza jr Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona ehhh jamani tuelewane
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna tarehe gani ambayo huwa inajirudia duniani? Thread haina mashiko kabisa.
     
  7. P

    Piazza jr Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me naangalia zenye upekee kama hii ya leo
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilitokea mwaka jana tu, tarehe 10-10-10
     
  9. P

    Piazza jr Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bt na hii ni tofauti
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umedanganya Leo ni 1-11-2011 sio 1-11-11 huo mwaka ulipita zamani sana wala haukuwepo kabisa.
     
  11. P

    Piazza jr Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh jamani watu wengine wabishi humu JF
     
  12. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na hii 01:11:11 iko sawa na hii 01-11-11
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    leo ni 01.11.2011
     
  14. P

    Piazza jr Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyohivyo
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    kwani kesho itatokea lini tena?
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mpangilio wa mwisho wa aina yake utatokea mwakani tarehe 12/12/12.
     
  17. P

    Piazza jr Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui tuambie ww
     
Loading...