Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haitapita Muda Mrefu, Formula ya Kumuondoa Kikwete Madarakani itapatikana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by payuka, Aug 9, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shida ni kuwa-mobilise wananchi watambue ya kwamba huyu jamaa nchi imemshinda.
    Lakini kwa matukio yanayoendelea, na yanayowaathiri wananchi punde nchi italipuka.
    Angalia mambo yafuatayo;
    Mauaji yaliyotokea arusha
    Mauaji yaliyotokea Nyamongo
    Uvamizi wa ardhi unaotokea sehemu mbalimbali nchini
    Suala la mgawo wa giza
    Suala la serikali kuishiwa na kukopa kopa benki za ndani
    Mishahara ya waalimu
    Migomo vyuoni
    Uchakachuaji kwenye Kilimo Kwanza
    Ufisadi UDA,Meremeta,EPA n.k
    Mgawanyiko ndani ya chama cha magamba (CCM)
    Malipo duni kwa polisi na wanajeshi
    Ukosefu wa ajira kwa vijana
    Kuwagawanya watanzania kwa kutumia propaganda za UDINI
    Uchakachuaji wa kura uliofanywa kwenye uchaguzi wa mwaka jana
    Mfumuko wa bei usio dhibitiwa huku gharama za maisha zikipanda kila uchao
    Matumizi mabaya ya fedha za wahisani


    NB; kwa kifupi serikali dhaifu ya sasa imeshachukiza kila kundi lililopo ndani ya taifa ili, na watu wapo standby kusubiri Amri ya mwenye kujitolea kumfunga paka kengele.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tukeshe tukiomba,siku za mwizi ni 40
     
  3. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pengine ni wakati mzuri wa kutafakari nje ya boksi, je ni hatua sahihi? Shida na adha kama uhaba wa mafuta, mgao wa umeme, ni mambo ya kitambo tu, yanapita. Ila swala la ufisadi na ubadhirifu wa rasilimali zetu ni changamoto kubwa kwa Rais wetu. Naamini mheshimiwa Rais Kikwete ana macho anaona, ana masikio anasikia na ni mwerevu kwa kadri Mwenyezi Mungu alivyomjalia. Inshallah, panapo uzima mabadiliko tutayashuhudia na kufaidi matunda ya uhuru wa nchi yetu.
     
Loading...