Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haitaki kucopy chochote

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MUREFU, Apr 16, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habar zenu wanathnker jana niliipiga chn window xp s2 nikaiweka nyngne mara baada ya kuona machne imekuwa nzito na kunabaadh ya mafile ya window kuwa yameliwa na virus na pia partishe niliyokuwa nimefanya mwanzo ilikuwa ndogo hvyo nikaongezea. Sasa bas baada ya hufanya hvyo na kurekebsha kila ki2 mashine haitak kucopy chochote yan ukitaka kuhamisha nymbo kwny memory card na kusent kwny mashine inasema driver not installed na ukitaka kuhamisha chochote kutoka kwny machne kwenda kwny USB flash inagoma je ni tatzo gan hapo wanathnker? Aina ya mashne ni DELL tower
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo inawezekana ni tatizo la driver haijawa installed sina hakika na jina lake lakini jaribu hii, right click my computer kisha pofya properties kisha nenda divice manager, angalia drivers ambazo hazipo zitakuwa na rangi ya njano, right click kwenye kila rangi ya njano kisha chagua update/install itasearch automatic kisha ita install. hakikisha upo connected na net
     
Loading...