Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haipendezi kukiita CCM chama cha magamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Jul 7, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    JF imekuwa na members wengi wasioipenda CCM. Siku za karibuni zimeibuka kejeli mbaya dhidi ya chama hiki kinachoongoza dola na members wengi wa JF wametumbukia kwenye kejeli hii ambayo mimi naona sio uungwana.
    Mbona wao CCM hawakebehi vyama vingine? I mean mbona wao hawaiti chadema majina ya kukebehi na ya mzaha?
    Nashauri Mods walambishe BAN wote watakaokuwa wanakidhalilisha chama hiki badala yake tujadiliane kwa staha. Hata kama mimi nitajisahau nitakiita chama cha magamba na mimi nilambishwe BAN tu.
    Naomba kutoa hoja
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jana sijui juzi kuna mbunge amesema CHAMA CHA MUNGU,tena bungeni sasa hiyo si KEJELI????na taarifa zake zikiripotiwa hapa watu watakuwa wanakejel????
     
  3. d

    dr. gracemary Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii inatokana na falsafa waliyonayo ccm ya kuvuana magamba
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ni sawa lakini naamini tuna imisuse hiyo falsafa. Hata kwenye vyama vingine kuna magamba pia kwaiyo si sahihi kukiita ccm chama cha magamba
     
  5. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama sio chama cha magamba, hao wanaoyavua wameyatoa wapi? nawe unaogopa kulivua lako? vumilia tu mkuu ... kuvua gamba yataka moyo ... nape anayajua vizuri!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Sitapingana na yeyote atakayesema baadhi ya wabunge wa ccm ni wehu. Huyo aliyesema CCM ni chama cha Mungu kama alimaanisha Mungu aliyeumba dunia basi laana i juu yake
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu mapinduzi yalishafanyika siku nyingi,kilichopo sasa ni kujivua gamba na hii inajustify ccm kuwa chama cha magamba!
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kavuliwa nani mkuu?
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo hakuna chama kinachokosa Magamba
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    CDM wao wanapendwa kuitwa MAGWANDA, sioni kosa kusema chama cha MAGAMBA.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hahaha unastahili Ban mkuu
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilimskia mwenyekiti akitoa ahadi kuwa WATAJIVUA GAMMBAAAA,,au hujaskia mwenzanguuu?????
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anachokimaanisha anakijua mwenyewe.......
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama ni wa kulambishwa Ban wa kwanza ni wewe halafu kadiri unavyotetea kisiitwe magamba ndivyo unavyo promote jina la magamba.
     
  15. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani hivyo vyama vingine navyo vimejinadi hadharani kwamba vinavua hayo magamba? CCM si wenyewe ndio wametangaza kuvua magamba? sasa tukiwaita wavua magamba tunakosea nini?
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    TTOZI BWEKA;
    Join Date : 3rd July 2011Posts : 51

    Rep Power : 21


    Mazao ya semina elekezi. Karibu sana jamvini japo una only 2 days!!!!!!!!!!!! Naona juhudi zako. Kuhusu chama cha magamba. Nadhani jibu analo mwenyekiti toka alivyotangaza kujivua gamba lakini akasahau nyoka ni nyoka hata akijivua gamba sumu ni ile ile.
     
  17. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono,
    CCM haina mvuto tena, na hii ndio nafasi pekee tuliyonayo ya kufanya mapinduzi halisi ya kifkra ili yadhihilike katika sanduku la kura.
    Ila mimi siungi mkono style inayotumiwa na wanachama wa chama chochote/wananchi katika kuishambulia ccm kwa matusi maneno ya kejeli katika mtandao unaoaminika ni wa watu makini.
    Style hii inapaswa itumike katika jamii ambayo haina uwezo wa kuchambua mambo kwa undani, watu wasio na muda wa kusikiliza hoja.
    lakini sio eneo kama hili linalodhaniwa ni la watu wenye uelewa mkubwa.
    Nawaomba vijana wenzangu wenye nia nzuri na nchi hii tuwe na utamaduni wa kujibu hoja hata kama ni ya maji taka, tunatakiwa tuishambulie kwa hoja mzingo zenye kumezeka.
    Mfano juzi niliona mjumbe amabye nadhani alikuwa mkereketwa wa ccm aliandika jambo la kuhoji umakini wa cdm, badala ya watu kujibu kwa hoja, nilishangaa kuona majibu kama vile 'kavue gamba kwanza' kamuulize nepi' sidhani kama tunakuwa warithi/tunapanda hekima zozote vichwani mwetu zakuwa waamuzi wazuri bila kuwaonyesha tunaowapinga kuwa tunawazidi hoja.
    Siku moja nilisema sio vyema kuishi kwa kutambua makosa tu,bali tunatakiwa tujifunze kujenga mwelekeo pia.
    Tujue kutoa njia mbadala na tujue kujibu hoja kwa hoja na sio kuwa watu wenye uelewa mkubwa wa makosa tu,bali pia tuweze kutoa njia mbadala.
    Tazama mijadala mingi ya vijana utagundua vijana tuna uwezo huo kinzani na ni changamoto kubwa sana kwa sasa.
    Naachia hapo nikiwaomba tuikosoe serikali sana na tujifunze kutoa njia mbadala, tuwe watu wenye kujua mbinu za ujenzi wa vyama vyetu kwa maeneno muafaka, mfano hili la kebehi na makajuliso tunajua wapi pa kuitumia na sio humu.
    Nao ccm wajue tu hawana mvuto na siwaombei wafe, bali nawaombea waishi maisha marefu maana hawa watakuwa wakosoaji wetu wazuri sana hapo baadae wakiwa chama cha upinzani.
    Nawakumbusha kuchukua hatua ya kuvua magamba kama walivyoahidi wenyewe vinginevyo:- hawataamini kitakachowatokea na posho zao mifukoni.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Nyakarungu nimekupata na uko sawa kwa comment zako ila ni vema ukajua profile za wanachama wengi wa JF. Wengi ni vijana wasomi walioko vyuoni na makazini na si kwamba hawajui kuchambua mambo ila naona wengi wana hasira na yanayotokea TZ na hapa ni kama wana pre-empty mind zao. Kinachotakiwa humu ni kuzingatia masharti ya JF ila kufundisha watu jinsi ya kukosoa na kukielezea CCM ni kuzuia uhuru wa kujieleza na kwa namna hii JF itakosa mvuto .
    Hatuwezi kuita chungwa parachichi mkuu kwa hiyo lazima tuonyeshe kero zero kwa kutumia vema maneno yatakayo portray mtazamo wetu kwa hiki chama. Tunatakiwa tu tusitukane matusi no more.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mambo ya majina sio tatizo, tatizo wananchi kukosa huduma za jamii, hapendezi wananchi kukosa umeme
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama na wewe ni baba huruma wa chama cha magamba na wewe kavue gamba maana ndicho kinachoendelea sasa hivi kwa chama cha magamba, chama dola na chama cha mafisadi.
     
Loading...