Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haina Ubishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Apr 22, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ya kisiasa ilivyo,na jinsi mwelekeo na mwamko wa uelewa wa wananchi juu ya Haki yao ktk Taifa hili,
    Picha hizi zinatueleza hivi..

    Wabunge wa CCM wako bize kufikiri ni kwa kiasi gani wataendelea kuupumbaza umma wa Watanganyika kwa maovu yanayo fichka dhidi yao..

    Wabunge wa CHADEMA wako bize kuumiza vichwa ni kwa kiasi gani na njia zipi zitaleta ukombozi wa Mtanganyika toka ktk serikali kandamizi, kwa kuishi maisha bora ya kujitegemea kwa kuzitumia na kusimamia raslimali zetu pasi na Misaa
    KANDAMIZI...
    Hakuna kisichowezekana..
    Ukombozi wa Taifa hili unaanza na MIMI then wewe NIUNGE MKONO...

    TOGETHER WE CAN.....
     

    Attached Files:

  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huna Jipya,kaa kimya.
     
  3. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I like this. Hata hivyo kazi inahtajika ifanyike, hususan vijijini.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema ni makamanda!
     
  5. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee Ally H. Mwinyi alisema.. "Ikiwa mnasafiri kwenye Ngalawa na mmoja katiyenu akatoboa Ngalawa na maji kuingia,Dawa ni kumtosa majini ili chombo kiczame.. "
     
Loading...